Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyenhuutai1603
#315444 Hôm nay, có một số điện thoại lạ gọi vào di động của mình và hỏi Cho gặp ai đó...mà mình nghe không rõ và cũng không thể phân biệt đó là nam hay nữ, chỉ nghe giọng ồm ồm thật sợ. Đến khi mình cúp máy và nhìn vào màn hình thì thấy số điện thoại là +971211942

Mình gọi lại thì bên kia không liên lạc được mới ghê chứ, các bạn có ai gặp trường hợp này hay biết xuất xứ của số điện thoại này ko. Mình thì nghĩ hay là có ai đó dùng phần mềm gọi điện thoại nào đó trên mạng để trêu mình? Cũng không biết nữa.
By ct_design
#315769 có thằng nó trêu đấy không phải lo. đầy thằng nó thừa hới nó tìm soft rồi dùng số nướ ngoài để trêu đấy mà
By huylavico
#315771 Hình như không phải đâu bạn, mình tra mã vùng +971 trên google thì thấy có một nước Baleric.Isl có mã nước là 34+971 không biết có phải là nước đó ko? Mà sao lại có 34 ở đầu dấu + nữa. Còn bạn noi dùng pm? Có khả năng đó ko? Vì bạn mình đa số không hiểu biết về CNTT cho mấy.
By AH_HA
#315772 như bạn nói không phân biệt được nam hay nư nghe giọng ồm ồm chắc không phải người mình rồi
By Jerah
#315773 Bác này sợ ma rùi

Cái số này thực ra là số điện thoại di động chính hiệu. Vì vậy bạn kô cần e sợ là một số từ trên trời gọi đến cho bạn.

Có thể là bạn của bạn trêu bạn thôi, kô nhất thiết phải hiểu rõ tin học mới làm được, có thể đó chỉ là 1 thủ thuật nhỏ mà thôi.
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
F1 Vietnam travel