Phần mềm hữu ích với Internet
By noel_fukinou
#315233 mình có cách này rất hay, dùng trình duyệt Opera mini trên máy tính (file jar nhá) trang web khi tải về sẽ được nén tới 90%, thoải mái load ảnh... tương tự như lướt Opera mini trên điện thoại đó bạn, 30mb dùng cả tháng đọc báo chẳng hết ... Bạn KẾT thì nt cho mình, tý mình chỉ dẫn cho... H đang bận chút

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By canary586
#315250 nếu mà dùng được miễn phí thì các nhà mạng phát sóng như wifi luôn cho rồi.mua thiết bị làm gì cho tốn tiền.toàn hỏi những điều không thể .rảnh thiệt
Blog Tâm sự:
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By Fridolf
#315274 flying.kite mình có cách này rất hay, dùng trình duyệt Opera mini trên máy tính (file jar nhá) trang web khi tải về sẽ được nén tới 90%, thoải mái load ảnh... tương tự như lướt Opera mini trên điện thoại đó bạn, 30mb dùng cả tháng đọc báo chẳng hết ... Bạn KẾT thì nt cho mình, tý mình chỉ dẫn cho... H đang bận chút chuẩn MEN.........................................up cho anh em nào dùng DCOM 3G
By son_thu
#315278 hình như có trọn gói rồi hay sao ý mà . thằng bạn nó bảo lên vitteo thì có đăng kí trả theo gói nhưng phải dùng trong 1 năm . giá cụ thể thế nào thì quên mất roài nhưng không đắt lắm
By huyhoang3129
#315285 Cái gì cũng phải có cái giá của nó, chỉ có hàng từ trên trời rơi xuống mới không tốn tiền.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online