lep_kep

Download mediafile với IDM. Cái này chắc cũng có nhiều người bị giống mình! Vào xem sẽ biết!

Mình down bằng IDM 6.06 buid 8 ( vừa Cr-ack) thì tốc độ bình thường nhưng down đến 99,xx% thì tốc độ giảm hẳn đi, chỉ còn <= 1,xxKB/s, thậm chí thấp hơn nữa. Nhưng hiện tượng trên chỉ xảy ra khi mình down film link Mediafire thôi (chắc host nước ngoài), còn link youtube thì bình thường. Mình vừa pause và resum lại thì vẫn vậy, chẳn cải thiện được gì. 1 điều khác mình thấy nó bất thường nữa là resume cũng chậm hơn lúc trước. không biết tại mạng hay máy hay một số lý do nào khác ảnh hưởng đến tốc độ download của mình. Tình trạng này xảy ra khi forum mình có 1 topic: . Ai bị tình trang như mình và biết cách khắc phục tình trạng này thì chỉ mình với. Download đến 99% mà ngồi đợi thì ức chế lắm ạ. À quên, mình xài mega basic, trước khi có topic MẠNG VNPT CHẬM KINH KHỦNG? thì 1 link mediafile tốc độ ổn định và toàn trên 410KB/s.

fullmoon.lovely

Download mediafile với IDM. Cái này chắc cũng có nhiều người bị giống mình! Vào xem sẽ biết!

Mai mốt vào topic kia mà comment đi bạn,topic có rồi thì đừng lập topic mới, ai cũng lập topic chắc mai mốt cái box này loạn hết ...Bạn lập topic thì mạng nó cũng vậy thôi đâu có nhanh hơn đâu chừng nào có cách khắc phục thì lập topic nhé ... có ý thức tí đi bạn

Destrey

nuntiny Mai mốt vào topic kia mà comment đi bạn,topic có rồi thì đừng lập topic mới, ai cũng lập topic chắc mai mốt cái box này loạn hết ...Bạn lập topic thì mạng nó cũng vậy thôi đâu có nhanh hơn đâu chừng nào có cách khắc phục thì lập topic nhé ... có ý thức tí đi bạn topic của mình là vấn đề không phải mạng chậm mà là down đến 99% là nó giảm speed kinh khủng lun. down 2 hay 3 link 1 lượt cũng được mac speed vậy. vấn đề ờ đây là tại sao lại bị như vậy và mình mún tìm cách khắc phục sự cố trên. có lẻ nội dung không khác gì topic kia nhưng mà nó có thêm vấn đề mới ạ.

nguyentoanhy

Cài lại IDM

Các chủ đề có liên quan khác