hocdesong10ckd3

cái firefox nhà mình bữa giờ giở chứng. khi download từ mediafire, link chỉ có 1 file thì không sao, nhưng mà link của nguyên 1 thư mục thì nó đứng đó, cứ loading loading mệt nghỉ. mình vừa thử chuyển qua xài opera, hay google chrome nhưng kết quả không khác gì. Liệu cái này là do ảnh hưởng của virus hay là do lỗi của trình duyệt? MÌnh vừa thử cài lại trình duyệt nhưng... cũng vậy. Giúp mình với! hix! cả tháng không down được phim coi nản quá. mà mình lại lười cài lại win!

only_love2732

PamB00 cái firefox nhà mình bữa giờ giở chứng. khi download từ mediafire, link chỉ có 1 file thì không sao, nhưng mà link của nguyên 1 thư mục thì nó đứng đó, cứ loading loading mệt nghỉ. mình vừa thử chuyển qua xài opera, hay google chrome nhưng kết quả không khác gì. Liệu cái này là do ảnh hưởng của virus hay là do lỗi của trình duyệt? MÌnh vừa thử cài lại trình duyệt nhưng... cũng vậy. Giúp mình với! hix! cả tháng không down được phim coi nản quá. mà mình lại lười cài lại win! chuyện này xảy ra có 2 nguyên nhân:

- mạng yếu quá

- máy yếu

tuy nhiên nguyên nhân chính là do thư mục trên mediafire chứa quá nhiều tập tin, và như thế load cực kì chậm, nhiều khi máy yếu kham không nổi (một cái thư mục chỉ có 40 file mà máy tui core i5 ram 2gb load mất 8s

xshiro_kut3x

Nguyên thư mục mà chỉ 1 thư mục hay load bất cứ thư mục nào trên MF đều như vậy

quynhvth

trantam1204 Nguyên thư mục mà chỉ 1 thư mục hay load bất cứ thư mục nào trên MF đều như vậy có thể gặp vấn đề về băng thông, chuyện load thư mục mediafire bị đứng thì tương tự như game mà bị lag vậy, tui đa số quăng thẳng nguyên thư mục vào Jdownloader cho nó tự bung tự tải toàn bộ, chả bao giờ dán lên thanh address cả. mà đúng là chậm thiệt.

có thể vấn đế server mediafire rồi bạn, cái này thì có biết cũng không làm được gì.

loitraitim_lt

ko thì ra quán chứ có gì đâu, nhiều quán giờ tải lên tới 2MB/s chắc cũng không chậm quá

Các chủ đề có liên quan khác