haxanh21kt02

Mình đang có rất nhiều thư invite dùng thử Google Plus, vì vậy bạn nào có nhu cầu dùng thì để lại địa chỉ gmail để mình gửi cho nhé (gửi miễn phí )

thaibaop

cho mình 1 lá nhen ... thank you trước ^^

email: [email protected]

loiduongmat

Bạn gửi cho mình thư mời nhé, Thank bạn trước

Mail của mình là: [email protected]

canahan_hp

[email protected]

hi`hi` thanks bạn

quaan87

gửi cho mình 1 cái invite nhé, thanks. quaan1987@gmail

CÙng nhau tiếp tục độc chiếm G+ nào

kais_no07

cho mình 1 phát
[email protected]

mrkenko0l

[email protected] share mình với nhá

daidaiduong

Mình thử phát nào
[email protected]

clay_276

cho vé : [email protected]

tittittest

Cho mình một vé nhé: [email protected] thanks !!!

123oke

google + là trình duyệt web mới ah. vậy cho mình với [email protected]
Đã gửi thư mời tới tất cả các bạn trên. Nếu chưa nhận được ngay thì các bạn kiên nhẫn chờ khoảng 1 ngày nhé, vì Google+ hiện đang bị quá tải nên có thể thư mời gửi tới các bạn hơi chậm.

Bạn nào muốn nhận thư mời tiếp thì cứ để lại email nhé, mình sẽ tiếp tục gửi.

@123oke: Google+ là mạng xã hội mới (được đánh giá là đối thủ của mạng xã hội Facebook) chứ không phải là trình duyệt web mới bạn ạ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D SKKN Tiếp tục cải tiến chương trình Quản lý tiền lương Luận văn Sư phạm 1
D Các yếu tố quyết định tiếp tục sử dụng dịch vụ grabbike của khách hàng tại thành phố HỒ CHÍ MINH Luận văn Kinh tế 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn nội địa tại khách sạn Phương Đông Luận văn Kinh tế 3
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho Luận văn Kinh tế 0
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách lẻ nội địa tại khách sạn Thanh Long Luận văn Kinh tế 4
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách lẻ nội địa chưa đăng ký trước tại khách sạn Luận văn Kinh tế 0
Q Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng đối với khách đoàn Quốc tế tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
D Hoàn thiện quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách tại khách sạn lebelhamy Luận văn Kinh tế 2
N Hoàn thiện quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhận buồng đối với khách tại khách sạn Làng quê Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
J Hoàn thiện quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng lẽ nội địa tại khách sạn Cây Hoa Sữa Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác