Phần mềm hữu ích với Internet
#306820 Thử rồi nhưng cài lại xài được tí thì nó bị khóa không xài được nữa.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bongchay
#306823 mình làm tất kả các kách rồi đều không có tác dụng nó vẫn ở lì trong máy tính
By lucky_star200070
#306824 có một cách đơn giản nữa đó là vào safe mode mà xóa. Môi trường safe mode là môi trường làm chuyện sâu hơn với win. Xóa trong môi trường này thì vô tư đảm bảo sạch sẽ
By pink_piglet_94
#306826 Nên dùng Your Uninstaller! Pro 7.5 Final Portable hay Revo Uninstaller sau đó cài lại là ok. Mà mình nghĩ là do bản patch của bạn có vấn đề thôi, kiếm bản khác đi.
Mình đang dùng bản này:
Portable IDM 6.20.1.3 không cần cài đặt
By Willesone
#306827 em đang đâu đầu vì không xóa được IDM một cách triệt để nè! anh chị nào gỡ rối giúp em với!! mặt dù em vừa dùng "Your Unin-staller2010" nhưng không tài nào xóa được file "IDMShellExt64" em bó tay rùi. giúp em xử lí cái file đó nha! thank trước đó!
By judas_iskariot
bạn vào run->regedit->chọn HKEY-LOCAL MACHINE->rồi chọn software->IDM->xóa key cua nó đi,rồi cài lại bản mới.chắc chắn là ok

.mình làm rồi. cái này hay nè
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#307063 DÙng your uninstall là xong mà. Tốt nhất trong quá trình đó bạn ngắt internet. Cài idm mới cũng ngắt internet
Kết nối đề xuất: