kangtadang35

Hehe tình hình dạo này mấy cái hót chạy ra nước ngoài down file quá chậm ngay đến cả MF cũng làm phát nản mặc dù vừa dùng các trang leech link

Mình giới thịu một trang này

Nhớ đăng ký 1 acc nghen
Vì sao mình sử dụng nó ư

Ví dụ file này:

Sau đó hiện đường dẫn link có dạng file cần down

Ta chép link này vào chỗ upload của web ấn cho nó up qua trang này tốc độ phải nói là khủng chỉ vài giây là cái file này chạy từ MF sang uploadstation
Chỗ upload thì ban làm như sau

Thẻ upload=>chọn remote upload

sau đó có 3 cách để up một là web tức là file có dạng đuôi file như ví dụ,2 là FTP,3 là file host khi bạn có acc pre của cái host nào đó

Rồi ta lấy cái link sau khi up từ vào cbox của vinaleech nhớ check link theo cú pháp của họ nhé

Vì cái loại link này được leech trực tiếp sang host VN nên tốc độ khỏi bàn

Không riêng gì như ví dụ là MF nhé các host khác bạn làm sao cho có cái link có đuôi file rồi dán vào là được ví dụ ta có thể vào cbox leech cái gì đó chép ngược vào

Chờ nó chuyển rồi sau đó chép vào lại vì thằng này sau khi lêch sẽ có tốc độ ngon link sau khi lêch sẽ là màu đỏ tức là tốc độ cao cái này nói thêm tham khảo

Kết lại

Bước 1:

Bước 2:chuyển cho cái file ra dạng có đuôi

Bước 3:chép hắn vào để chuyển

Bước 4:vào cobx leech

Bước 5:tận hưởng hị hị

Cách lập nick cbox có hai dòng gõ nick ở dòng trên Sau đó ấn profile dưới chữ GO gõ pass sau đó checklink cho đúng cú pháp của họ chép cái sau khi check vào dòng thứ 2 rồi GO chờ vài giây rồi...có nhiều bác lập nick không được có lẽ do lúc đó không có mod mà chỉ có bot chạy nên không cho đang ký thêm cái nỳ ta hem biết ai cần thì Phần mềm mình mình đưa cái acc cbox để xài.

-----------------------------------------------------------------------------------------

Đây là bạn đóng góp

share acc cho anh em tại vì hiện giờ trang này không cho tạo tài khoản nữa

có cách tạo nick trên vinaleech rồi nhé

add nick ông tướng này là 1: iloveyou_forev3r

bảo ông ý tạo cho 1 cái nick là thứ 2

Để acc trên đây chúng nó spam hỏng hết thế nên có gì Phần mềm riêng không pót sex nhé có pót thì trong uploadstation có cái đổi tên ấy đổi sang tên nào nghe bìh thường thôi

-------------------

đọc kĩ chỉ dẫn trước khi sư dụng

ban đầu cho link cần dơn vào trang này vừa

rồi nó sẽ ra một cái chẳng hạn như thế này | 5.07 MB

copy cái vừa mới tạo được đó gắn vào ô message của trang

lúc này chỉ chờ nó lếch link cho mình và tận hưởng cảm giac 700kb/s thôi

bethauthau_blog

có được không vậy được thì quá tuyệt cú thanks bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 00:53 ---------- Bài trước là lúc 00:32 ----------

lấy link sau khi u lên trang đây kiểu j` bạn ơi

'' Rồi ta lấy cái link sau khi up từ uploadstation...''

minhphuong_1302

Thế sao. không có host nào của vn cho lêch hết bạn bạn có nhầm ko. chỉ có get bằng vps mới mã speed thui. làm gì có chuyện uploadstation leech trực tiếp qua host vn. thế tụi filesonic, fileserve, hotfile, wupload,... không leech qua host vn sao.

---------- Bài thêm lúc 01:08 ---------- Bài trước là lúc 01:07 ----------

Trc tớ cũng từng cho PTU mà nên cũng bít chút đỉnh

unghp

@nguyendanhquan

ai cho hỏi đang kí cái ô Premium Voucher Code thì điền như nào vậy @@

Ô đó để dành có xiền thì mua rồi người bán gửi code chép vào để lên thành premium thui

---------- Bài thêm lúc 08:54 ---------- Bài trước là lúc 08:56 ----------

Hem biết nữa mấy thằng hf,fs... còn bot nó leech sang sẽ ra cái link màu xanh,còn cái này sẽ ra link màu đỏ

---------- Bài thêm lúc 09:19 ---------- Bài trước là lúc 08:54 ----------

louis92 có được không vậy được thì quá tuyệt cú thanks bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 00:53 ---------- Bài trước là lúc 00:32 ----------

lấy link sau khi u lên trang đây kiểu j` bạn ơi

'' Rồi ta lấy cái link sau khi up từ uploadstation...''

Vào my file

Ở dưới quả cầu chọn Remote Upload là nơi chứa cái vừa up

Thấy file ta click chọn file cần lấy link phía bên phải trên đó vài cm có cái ô nó hiện link của file

toybox_jaychou

Bạn ơi cho hỏi cách đăng kí vào forum ở đâu vậy bạn???? Mình có link rùi nhưng không biết cách đăng kí để leech được. Thank bạn trước!

Weallere

vjetduc95 Bạn ơi cho hỏi cách đăng kí vào forum ở đâu vậy bạn???? Mình có link rùi nhưng không biết cách đăng kí để leech được. Thank bạn trước! Có hai cái ô trên cùng một ô là acc một ô là gửi link

Gõ tên bạn muốn tạo dưới chữ GO chó chữ profile ấn vào đó tạo pass rồi check link và thử nhé

nh0k_ju_a

caonhan56 Có hai cái ô trên cùng một ô là acc một ô là gửi link

Gõ tên bạn muốn tạo dưới chữ GO chó chữ profile ấn vào đó tạo pass rồi check link và thử nhé ukm. bạn ơi mình lam không được, nó hiện ra vậy nè:

Password protect this name

You are currently using the name hot summer.

You cannot register your name on this Cbox. Contact the owner for more information.

Willesone

link của mình đây, không thể lập được nick trên cbox.

bạn lập hộ mình 1 cái nha

sunmi_nguyen

lusilbi Link nè

Thank nhé Dán link này vào

là ok mình down bình thường thì thấy file này có vấn đề có lẽ do host MF có khi bạn chờ đến chiều down nó cho chắc

Sau khi thử thì nó chạy qua uploadstation đây rồi mình cho vào cbox có link này nếu bạn đang onl thì dơn ngay vì vài tiếng sau file sẽ tự xóa =>>

kissofwindxxi

link của mình đây, không thể lập được nick trên cbox.

bạn lập hộ mình 1 cái nha

r0nkut3 link của mình đây, không thể lập được nick trên cbox.

bạn lập hộ mình 1 cái nha Có lẽ giờ có mình con bot chạy không cho làm thêm nick mình Phần mềm riêng cho bạn cái nick nhá còn file down trên kia

marianc_2807

bấm frofile nó ra cái này bạn ơi

You are currently using the name louis92.

You cannot register your name on this Cbox. Contact the owner for more information.

Các chủ đề có liên quan khác