Phần mềm hữu ích với Internet
By nho_1988
#304024 tui đang xai IE9, lên mạng loay hoay giờ khi chọn New Tab thì tự động vô trang này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . các bạn chỉ tui cách trở lại dạng New Tab bình thường của IE9 nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mrneophy
#304513 vào add remove program... remove mấy cái tool bar ra.. rồi vào internet option set lại home page
Blog Tâm sự:
  • Tôi sợ mình không đủ dũng khí để tiếp tục sống | 01:05 ...
  • Tôi yêu anh, người đàn ông đểu giả | 02:05 ...
  • Ba mẹ đã vui vẻ trở lại từ khi anh trai tệ bạc của tôi vào lại viện | 12:05 ...
  • Anh bất tài khi yêu mà chẳng thể cưới được em | 12:05 ...
  • Chồng chỉ coi tôi như người ở trong nhà | 11:05 ...
  • Chồng bảo nếu giàu có sẽ nghỉ làm một tháng chỉ để chơi game | 12:05 ...
By sunkute
#304515 liokocode Vào internet options ở mục home bấm vào nút user blank > ok không được bác à.tui vừa bị dính nè.nó qua hết các trình duyệt luôn. IE.Firefox.chrome lun á.ai biết cách diệt k?
By vanhuy318
#304517 duckking06 nó chính là thằng ilivid <<< bác vào Control Panel gỡ nó ra từ Add/remove Program... tui gỡ nó ra mà chưa được... điên quá Cái này chắc bạn phải dùng Revo hay Your thôi, chuyên gỡ những phần mềm cứng đầu .....
Hình đại diện của thành viên
By flameseo
#507096 đây cách chính xác em vừa làm xong:
Vào C:\ -> program files -> xoá 2 cái Ivilid với Ivilid toolbar
Nếu bạn dùng windows 64-bit thì nó nằm trong program files(x86) -> tháo xong đỡ ức chế thật :D
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online