tu_tra_loi

các bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình chỉ down được bài hát và tranh ảnh từ máy tính vào điện thoại mà bất thể chuyển được những đoạn video clip sang điện thoại nhỉ? Bạn nào biết được cách làm hay phần mềm nào có thể chuyển những đoạn videp clip từ máy tính sang điện thoại giúp mình với nhé! Mình Thank nhiều! (Mình dùng máy Nokia N90)

Bornbazine

Có 1 số lí do sau :

+ Bạn chưa chuyển định dạng book phù hợp với DT : thường là 3GP

(Cái này thì dùng Total Video Convert nhé )

+ Máy không có thẻ nhớ , trong khi dung lượng book lại lớn hơn so với dung lượng còn trống của máy

ban ah` n90 không dung the nho ngoai vi vay chi co bo nho trong thoi vi vay ma ban nen kienm tra lai duoi de chay hinh anh hay video .ban hay kiem tra lai cho chac an nhe

ban hayb thu doi duoi cua phim va hinh anh xem sao nha

Lennox

Không có lý do nào mà bạn chuyển ảnh và nhạc sang được mà video lại bất sao được đâu.

Có thể bạn kiểm tra lại bộ nhớ xem con đủ để chưa video đó bất nếu còn đủ thì chắc chắn bạn phải chuyển được.

Và một lưu ý là khi bạn dow từ mạng về thì (nhiều) đa số các Video có đuôi là FLV và WMV lên điện thoại của bạn bất đọc được bạn nhầm là chưa chuyển cũng lên.

Giờ bạn tìm video có đuôi 3GP xem thế nào .

Nếu bất có video đuôi đó thì bạn dùng phần mềm Format Factory để đổi đuôi video nha !

<= bạn vào đó để dow nha !

Bạn dow về máy tính cài ra và đổi đôi video sang 3GP rồi archetype vào máy điện thoại là xem được thôi.

Chúc vui!

Basilio

Điện thoại bạn có thẻ nhớ thì chuyển những đoạn video clip vào điện thoại được tốt, bạn chỉ cần tải phần mềm Total video catechumen về rồi catechumen lại những đoạn video clip đó là điện thoại bạn xem được thôi. Bạn phải xem dung lượng thẻ nhớ của bạn có còn đủ chứa không?

Các chủ đề có liên quan khác