tinh_le65

mọi ngừơi cho em hỏi sao em xem phim ở mấy web mà hình nó cứ bị giật là sao??

mặc thời (gian) gian load của em dã rất nhiu, em pause rất lâu 20-30 phút nhưng hình nó vẫn cứ giật. ai bit xin giúp em. em Thank nhiu

PeLan_KuAnh

[/COLOR] ss00nn Giật đùng đùng hả , Cái này liên quan nhiều thứ biết thế nào mà chữa. Bác này nói nhiều thứ là thứ gì nói mình nghe với ....... . Bác thật nguy hiểm

yo_blog

dangthiphuong90 tất cả ngừơi cho em hỏi sao em xem phim ở mấy web mà hình nó cứ bị giật là sao??

mặc thời (gian) gian load của em dã rất nhiu, em pause rất lâu 20-30 phút nhưng hình nó vẫn cứ giật. ai bit xin giúp em. em Thank nhiu Card màn hình của bạn không đủ chỉ còn cách thay card khác mạnh hơn

kiemchuamai

nuntiny Card màn hình của bạn không đủ chỉ còn cách thay card khác mạnh hơn anh ới nhưng trc em xem đâu có bị? xem phim bằng phần mềm xoai thì không sao>?

nuntiny [/COLOR]

Bác này nói nhiều thứ là thứ gì nói mình nghe với ....... . Bác thật nguy hiểm Xem nó giật mà cũng không biết tại sao

vh_gmai

dangthiphuong90 anh ới nhưng trc em xem đâu có bị? xem phim bằng phần mềm xoai thì không sao>? bạn đang xài card màn hình gì, bạn thử coi phim trên web khác xem sao nếu coi phim trên web khác vẫn bt thì không sao, còn nếu như vẫn giật thì chỉ có card màn hình thôi ....

nuntiny Card màn hình của bạn không đủ chỉ còn cách thay card khác mạnh hơn Vấn đề card màn hình không phải là nguyên nhân đâu bạn, nhà bạn chủ topic xài mạng tốc độ mấy mb?

Markus

Bạn đổi qua trình duyết khác xem có bị giật không??? nếu còn thì gọi tổng đài bảo họ khắc phục

Các chủ đề có liên quan khác