Phần mềm hữu ích với Internet
By tinh_le65
#303083 mọi ngừơi cho em hỏi sao em xem phim ở mấy web mà hình nó cứ bị giật là sao??

mặc thời (gian) gian load của em dã rất nhiu, em pause rất lâu 20-30 phút nhưng hình nó vẫn cứ giật. ai bit xin giúp em. em Thank nhiu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By PeLan_KuAnh
#303469 ss00nn Giật đùng đùng hả , Cái này liên quan nhiều thứ biết thế nào mà chữa. Bác này nói nhiều thứ là thứ gì nói mình nghe với ....... . Bác thật nguy hiểm
By yo_blog
#303471 dangthiphuong90 tất cả ngừơi cho em hỏi sao em xem phim ở mấy web mà hình nó cứ bị giật là sao??

mặc thời (gian) gian load của em dã rất nhiu, em pause rất lâu 20-30 phút nhưng hình nó vẫn cứ giật. ai bit xin giúp em. em Thank nhiu Card màn hình của bạn không đủ chỉ còn cách thay card khác mạnh hơn
By kiemchuamai
#303472 nuntiny Card màn hình của bạn không đủ chỉ còn cách thay card khác mạnh hơn anh ới nhưng trc em xem đâu có bị? xem phim bằng phần mềm xoai thì không sao>?
By hoangngocvu_12a3
#303473 nuntiny

Bác này nói nhiều thứ là thứ gì nói mình nghe với ....... . Bác thật nguy hiểm Xem nó giật mà cũng không biết tại sao
By vh_gmai
#303474 dangthiphuong90 anh ới nhưng trc em xem đâu có bị? xem phim bằng phần mềm xoai thì không sao>? bạn đang xài card màn hình gì, bạn thử coi phim trên web khác xem sao nếu coi phim trên web khác vẫn bt thì không sao, còn nếu như vẫn giật thì chỉ có card màn hình thôi ....
By lovelovelove2305
#303477 nuntiny Card màn hình của bạn không đủ chỉ còn cách thay card khác mạnh hơn Vấn đề card màn hình không phải là nguyên nhân đâu bạn, nhà bạn chủ topic xài mạng tốc độ mấy mb?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym