Phần mềm hữu ích với Internet
By thienkim_ngocdiep
#302809 1 mb/s...chém gì ác vậy trời ..lát mặt mất

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tran_du
#302810 satthuit ủa vậy 150k là xài xả láng luôn hả mấy bác. đang dùng 3g chừng 500~600kb/mediafire chậm quá không biết vnpt thế nào 500-600kb/s =goi 275k của vnpt roi` bác ~_~

---------- Bài thêm lúc 17:14 ---------- Bài trước là lúc 17:13 ----------

pnta hiện tại mình đang dùng gói cước Mega School của VNPT (ưu đãi giáo dục) trọn gói 149k/tháng, download: ~ 1Mb, uopload: ~ 75kb vãi lúa,em xài fpt 308k mà down có 750 là max O.o
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
By zZnh0x_ng0xZz
#302811 duongkhanhphuc mình đang dùng gói cước rẻ nhất của viettel, gói home gì đó tính theo dung lượng. thuê bao 18k/tháng ấy. nhưng mà đắt vãi lúa. dùng 2GB hơn tí mà vừa hết tiền mạng 150k rồi. tính ra 1GB hết 50k. download max speed 200kb/s.

đang tính chuyển qua gói cước giáo viên mà không biết như thế nào. hiện có gói cước 150k của VNPT không giới hạn dung lượng.

bác nào biết thông tin , cảm nhận về gói cước giáo viên thì đánh giá giúp em cái. chuyển qua đi bạn. mình đang xài gói 150k/1 tháng của VNPT. Không bị mất kết nối đâu, download cũng ổn mà trung bình là từ 300Kb->350Kb/sec. của mình cộng cả thuê bao điện thoại bàn nữa thì 1 tháng đóng 190K. hì tốt chán!!

---------- Bài thêm lúc 18:33 ---------- Bài trước là lúc 18:27 ----------

pnta hiện tại mình đang dùng gói cước Mega School của VNPT (ưu đãi giáo dục) trọn gói 149k/tháng, download: ~ 1Mb, uopload: ~ 75kb ặc, chém ít thôi ông, để cho mặt hồ nó yên ả. Hồi trước tui xài gói family mà down cao nhất chỉ có 1M thôi á, gói đó thuê bao hình như tới 450K luôn, hichic.
By catcanh122
#302815 đã chuyển qua gói MegaBasic trọn gói 150k/tháng. gói cước giáo viên giờ lên 190k nên không dùng, vì ít ở nhà cũng phí.

tốc độ download tối đa bằng IDM lên 350kb/s

trước khi chuyển sang vnpt thì viettel chỉ max là 200kb/s

Hôm mang modem đi trả thằng viettel nó báo nhà nó có gói trọn gói 140k/tháng nhưng chắc tốc độ gói rẻ nhất của nó vẫn chỉ ở 200kb/s thôi.

Mà sao dạo này 3G viettel chậm thế nhỉ. quanh khu vực trạm BTS mình nghĩ chỉ có 1 mình mình thôi. mức tín hiệu >90% mà chậm thế. 3G vinaphone thế nào. có khi hack USB 3G viettel để dùng được nhiều mạng
By tran_chanh_nghia
#302817 duongkhanhphuc vừa chuyển qua gói MegaBasic trọn gói 150k/tháng. gói cước giáo viên giờ lên 190k nên không dùng, vì ít ở nhà cũng phí.

tốc độ download tối đa bằng IDM lên 350kb/s

trước khi chuyển sang vnpt thì viettel chỉ max là 200kb/s

Hôm mang modem đi trả thằng viettel nó báo nhà nó có gói trọn gói 140k/tháng nhưng chắc tốc độ gói rẻ nhất của nó vẫn chỉ ở 200kb/s thôi.

Mà sao dạo này 3G viettel chậm thế nhỉ. quanh khu vực trạm BTS mình nghĩ chỉ có 1 mình mình thôi. mức tín hiệu >90% mà chậm thế. 3G vinaphone thế nào. có khi hack USB 3G viettel để dùng được nhiều mạng bạn xem usb nhận sóng gì: HSDPA, UMTS hay EDGE?? bạn thử di chuyển trong nhà để tìm vị trí sóng tốt nhất xem sao. Vì 3G sử dụng sóng di động nên có khi ở tầng 1 sóng kém tốc độ thấp nhưng lên tầng 2, 3 sóng tốt tốc độ lại down tầm 600-700 KB/s.

nếu cần hỗ trợ bạn có thể báo tổng đài 04(08)62500119 nhánh 3 nhé. miễn phí từ các đầu số di động của Viettel.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online