Phần mềm hữu ích với Internet
By Matto_Grosso
#302482 mình đang dùng gói cước rẻ nhất của viettel, gói home gì đó tính theo dung lượng. thuê bao 18k/tháng ấy. nhưng mà đắt vãi lúa. dùng 2GB hơn tí mà vừa hết tiền mạng 150k rồi. tính ra 1GB hết 50k. download max speed 200kb/s.

đang tính chuyển qua gói cước giáo viên mà không biết như thế nào. hiện có gói cước 150k của VNPT không giới hạn dung lượng.

bác nào biết thông tin , cảm nhận về gói cước giáo viên thì đánh giá giúp em cái.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyenson_haiduong
#302800 vậy là rẻ rồi đó bạn ơi, mình đang xài gói MegaStyle cũ của FPT, tự nhiên giờ tiền thuê bao 1 tháng lên tới 50k. Chắc mình chuyển qua xài VNPT thôi
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
By phuocli2005
#302802 150k là chưa tính thuế VAT ak! Mà mình nghe nói xài trọn gói hay bị mất kết nối lắm! Mình chưa xài nên cũng chưa biết sao!

Gói này hình như có ưu đãi theo từng vùng ak!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tinhyeuxinhdep224
#302803 gói dành cho giao viên ở Đồng Tháp chỉ là 100k\tháng thôi sài xả láng mà phải có thẻ giáo viên nha. tải max là 500KB-600KB nên chuyển qua đi
By quoctoan_ptit
#302804 caubake gói dành cho giao viên ở Đồng Tháp chỉ là 100k\tháng thôi sài xả láng mà phải có thẻ giáo viên nha. tải max là 500KB-600KB nên chuyển qua đi Mà max speed sao cao thế nhỉ? Mình xài gói 150k/tháng của VNPT,down 200kb .Nói chung thấy ổn
By yenbai_net
#302805 dăng ký cũng tùy vào là giáo Viên gì nữa Nếu là giáo Viên tiểu học với mầm non thì 80k/tháng. GV trung học Phổ thông 120k. Cấp 3 và GV trường chuyên nghề 150k/ tháng. mình đang dùng gói 80k. đăng ký sài 2 năm.
By loc_kieumau
#302808 hiện tại mình đang dùng gói cước Mega School của VNPT (ưu đãi giáo dục) trọn gói 149k/tháng, download: ~ 1Mb, uopload: ~ 75kb
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online