Đây là tài khoản VIP 4share.vn và VIP tailieu.vn cho các bạn đây.

Tài khoản Vip 4share.vn cho các bạn down cực nhanh đây

acc:tieudao92

pass:030792

Tài khoản VIP Tailieu.vn SỬ DỤNG TỚI 2012
acc:tieudao92

pass:030792

CÁC BẠN ĐỪNG ĐỔI PASS NHÉ,VÌ BẠN VÀ MỌI NGƯỜI NHÉ,

TÀI KHOẢN SẼ ĐƯƠC RESET PASS HẰNG NGÀY VÀ VẴN PASS NHƯ VẬY CÁC BẠN NHÉ :030792

NẾU CÁC BẠN KHÔNG VÀO ĐƯỢC THI GỬI MAIL CHO MÌNH NHÉ ĐỂ LẤY PASS NHÉ: [email protected]

CÁC BẠN NHỚ CLICK VÀO THANK NHÉ

thank bác utimate11 nhé.tớ chưa nói với các bạn

Bạn chạy IDM > tại dao diện nó hiện ra click Options > chọn thẻ Sites Logins > click new > nhập địa chỉ web vào khung sever/path (ví dụ 4share.vn/ >> không cần nhập http:// vì nó có sẵn)

Nhập tên user và pass (2 lần) >> OK và vào trang download để thưởng thức tốc độ VIP. chúc bạn thành công!

p/s: bạn có thể add bao nhiêu web (nếu có account vip) tùy thích, và nhớ là setting cho IDM tự bắt links tải cho trình duyệt mình đang dùng nhé

vừa đổi lại pass:030792 các bạn nhé cả 2 tài khoản.mình sẽ cập nhật thường xuyên.lắm tội pham quá,hi

nếu các bạn không vào được cứ gửi mail cho mình nhé.ghi ở đầu bài rồi.sẽ có acc ngon cho các bạn.

thank nhé

mrright.shop

mình vừa có acc 4share.vn nhưng vẫn thanks vì

ủng hộ tinh thần share acc và không đổi pass

tungb0p

thanks bạn vừa sẻ chia mỗi ngày reset pw sẽ tốt hơn file reg hay không reg thì tụi nó vẫn change được

Thank bạn nhe

bạn có acc megaupload không? mình đang cần dow mấy cái tài liệu

ah còn nếu cho reg thì dùng sao bạn? cái này mình không rõ lém

phu_cuong

lamphong74 Thank bạn nhe

bạn có acc megaupload không? mình đang cần dow mấy cái tài liệu

ah còn nếu cho reg thì dùng sao bạn? cái này mình không rõ lém nếu down megaupload thì bạn xài megakey cho khỏe

search tren google megakey down về cài vào máy khi vào link down nó hiện pre down lun

có 1 số link nó không được mình cũng chưa hiểu lắm nhưng đa số là rất tiện

nduynt

utimate11 thanks chủ topic nhé! các bạn sử dụng nên add vào idm dùng cho tiện lợi, khi tải khỏi phải đăng nhập, chủ topic có lòng share tất cả người cùng sử dụng >> chúng ta dùng không nên cá nhân hóa tài khoản mất công chủ topic phải reset lại pass, mà tài khoản của ai thì vẫn là của người ấy có change cũng không trở thành của riêng mình được. Và tốc độ tải cũng không nhanh hơn khi sử dụng một mình đâu! em gà lắm bác chỉ em cách add được không.thank bác,thank chủ thớt nhé

thanks chủ topic nhé! các bạn sử dụng nên add vào idm dùng cho tiện lợi, khi tải khỏi phải đăng nhập, chủ topic có lòng share tất cả người cùng sử dụng >> chúng ta dùng không nên cá nhân hóa tài khoản mất công chủ topic phải reset lại pass, mà tài khoản của ai thì vẫn là của người ấy có change cũng không trở thành của riêng mình được. Và tốc độ tải cũng không nhanh hơn khi sử dụng một mình đâu!

utimate11 thanks chủ topic nhé! các bạn sử dụng nên add vào idm dùng cho tiện lợi, khi tải khỏi phải đăng nhập, chủ topic có lòng share tất cả người cùng sử dụng >> chúng ta dùng không nên cá nhân hóa tài khoản mất công chủ topic phải reset lại pass, mà tài khoản của ai thì vẫn là của người ấy có change cũng không trở thành của riêng mình được. Và tốc độ tải cũng không nhanh hơn khi sử dụng một mình đâu!

em gà lắm bác chỉ em cách add được không.thank bác,thank chủ thớt nhé

kimgiap22 em gà lắm bác chỉ em cách add được không.thank bác,thank chủ thớt nhé Bạn chạy IDM > tại dao diện nó hiện ra click Options > chọn thẻ Sites Logins > click new > nhập địa chỉ web vào khung sever/path (ví dụ 4share.vn/ >> không cần nhập http:// vì nó có sẵn)

Nhập tên user và pass (2 lần) >> OK và vào trang download để thưởng thức tốc độ VIP. chúc bạn thành công!

p/s: bạn có thể add bao nhiêu web (nếu có account vip) tùy thích, và nhớ là setting cho IDM tự bắt links tải cho trình duyệt mình đang dùng nhé!

Nye

thank các ban vừa quan tam nhé.chưa thấy hiện tượng đổi pass.vì bạn vì tất cả người mà.

luctrntncung

Ai có lòng tốt nhớ nạp card nha hihihihi thanks chủ thớt

---------- Bài thêm lúc 11:59 ---------- Bài trước là lúc 11:53 ----------

Acc vip tailieu đến 1-10-2011 mà chủ thớt nói đến 2012 hihi

acc vip 4share còn sử dụng 12 ngày

master_boy_s2

HI.vì minh share cho tất cả tất cả người mà.acc là của tất cả người nên ai có lòng nạp gold thì càng tốt.

Sigehere

tieudao92 thank các ban vừa quan tam nhé.chưa thấy hiện tượng đổi pass.vì bạn vì tất cả người mà. thank chủ thơt nhiều nhé.acc ngon

Các chủ đề có liên quan khác