k2008vb2

các bạn sẻ chia cho e vấn đề này với

và e dùng wifi ở nhà, thì liệu nếu e làm gì xấu thì họ có điều tra ra xem e ở đâu dc không ạ?

bác nào có link tài liệu nào hay hay về vde này thì share e vs ạ ^^

và e muốn biết cách điều tra ra 1 IP và xem người này đang ở vùng nào dc không ạ?

e thấy tò mò nên hỏi thui, chứ e không có làm j xấu đâu

dohai_kxd

island92 làm việc xấu thì ra tiệm net dại gì mà ở nhà cho dính đòn e nói thế thui chứ e có làm gì xấu đâu. k thích ra nét

bác nào biết dùng wifi ở nhà mà biết cách giấu IP ko?

Torrey

Phươngnichi e nói thế thui chứ e có làm gì xấu đâu. k thích ra nét

bác nào biết dùng wifi ở nhà mà biết cách giấu IP ko? Dùng Fake IP chăng or vào google seach là ẩn IP lướt web an toàn là có ngay

beanh_1112

Phươngnichi không phải đâu

ai có tài liệu chỉ dẫn cụ thể không Cần gì phải tài liệu hả bạn, như link của bạn duonglucky0 đưa, bạn cài phần mềm đó vào máy sau đó Cr-ack rồi mở phần mềm lên, click vào Fake IP.

Lúc này địa chỉ IP thật của bạn sẽ được giấu thay vào đó là một địa chỉ IP giả

ductri_9a1

onivs Cần gì phải tài liệu hả bạn, như link của bạn duonglucky0 đưa, bạn cài phần mềm đó vào máy sau đó Cr-ack rồi mở phần mềm lên, click vào Fake IP.

Lúc này địa chỉ IP thật của bạn sẽ được giấu thay vào đó là một địa chỉ IP giả vậy làm sao người khác biết được số ip của mình vậy pác

phamhoanghai_vn

huuphuoclx vậy làm sao người khác biết được số ip của mình vậy pác

đã ní là giấu IP rồi mà, không ai biết được đâu

MrKen_pr09x

phongtran27

đã ní là giấu IP rồi mà, không ai biết được đâu an ninh mạng có biết dc ko

tigonhoa57

Có fake thì cũng có cách tìm ra thôi nhưng hơi lâu 1 tý.

Vào 3x hay orther cc, paypal mà số trước ít cũng chẳng rảnh mà dò ra bạn đâu.

Cứ táng thoải mái. Khỏi Fake

Phươngnichi an ninh mạng có biết dc không Không biết được mới là lạ

Cho dù bác có làm đến mức: fake ip trên máy, truy cập vào VPS, tiếp tục fake ip trên vps, rồi làm "việc xấu" vẫn bị tóm thôi

magaret_d

Vạy bạn dùng sock v5 đi không thì dùng phần mềm ẩn qua mạng riêng ảo vpn : .Vậy là ok.Còn có bị phát hiện không thì bạn xem có ai là hacker thì giới thịu mình luôn để mình học hỏi kinh nghiệm với nha

tddmkt90

Cái này à, bạn tính sài CC chùa hay sao , down proxyfier về máy , cài vô bỏ 15$ mua sock lv5 rùi sài . Thế thui , mà theo pháp luật quốc tế đừng có sài trên 200$ không là bị truy cứu hình sự đó .

Các chủ đề có liên quan khác