thuylinh19803

Có nhiều lý do để các bạn muốn xóa, chắc mình cũng không nói thêm. Để xóa nick yahoo của mình trong list của người khác mà không cho họ biết thì làm như sau nhé, vừa test thành công 100%, điều kiện là người đó đang offline, còn họ đang online thì bạn phải đợi. Xem hình và làm theo thứ tự nhá

các bạn vào địa chỉ sau đây:

Hướng dẫn: Xem hình sau:

1.Click vào đây

2.Gõ nick yahoo của bạn. Nếu là mail đuôi yahoo.com bạn không cần gõ nhưng các đuôi khác bạn fải gõ cả đuôi @....

3.Pass nick yahoo của bạn

Nick của người mà bạn muốn xóa nick mình trong list bạn đó.

4.Ấn Ok là xong

Ngoài ra với ymlook bạn có thể kiểm tra nick người khác xem đang onl hay đang off

Bạn gõ tên nick cần kiểm tra rùi Ok

+ Online : người này đang online/ hiện nick

+Invisible : người này đang online nhưng ẩn nick

+ Offline : không online

senri_2108

xài chức năng xóa nick của tienich.online là tiện nhất. Không lo mất nick

chứ vô mấy cái này nguy hiểm lắm

thang_1441986

Del mất hình rồi, sửa lại bài đi

---------- Bài thêm lúc 16:13 ---------- Bài trước là lúc 16:08 ----------

betri28 xài chức năng xóa nick của tienich.online là tiện nhất. Không lo mất nick Công nhận bác này đúng, tienich.online còn có nhiều chức năng khác như check invisible, tự động trả lời, ... hay lắm

Onlyu_tk

Mình có cách làm gọn hơn

-Xóa tên mình khỏi list người khác : tức là làm cho người khác không thể thấy mình khi mình đang online chỉ có thế thôi đó là mục địch . Muốn đạt được mục đích đó thì làm như sau ở trong Yahoo luôn bằng cách chỉnh :

Ví dụ tên người đó : abc

chỉnh luôn hiện offline với abc là được

bằng cách sau :

Để chuột vào hình yahoo của abc sẽ hiện ra một cái bảng sát bên cái Avatar

và ở dưới cùng bản đó có dòng chữ " Luôn hiện online với người này . ấn vào chỗ đó và chỉnh là luôn hiện offline là Oke .

Chúc bạn thành công

binhyen245

tienich.online hình như không dùng được nữa rồi

cho mình hỏi thêm làm sao để paste bài viết của người khác như :nguyên văn của ...

Ail

sekhonglamo_Phần mềm tienich.online hình như không dùng được nữa rồi

cho mình hỏi thêm làm sao để paste bài viết của người khác như :nguyên văn của ... như này áh , cho vào quote(Trả lời Với Trích dẫn)

Các chủ đề có liên quan khác