giadinh_cun

Tình hình là tối qua vừa phát hiện có dấu hiệu con ng` yêu chát chít với thằng nào đó. Vừa vào tin nhắn lưu trữ trên yahoo thì nó giật lấy máy mà xóa hết đi. Tình hình là không xem lại được. mò tìm thì trong C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Profiles\ user nó vẫn thấy 1 cái file .dat mà không thể nào xem được. Dùng SuperYahooMessengerArchiveDecoder cũng không dc. chả biết làm thế nào nữa. Mong tất cả người giúp đỡ

ketnoitimban

vào yahoo .kích phải vào một người > tin nhắn lưu trữ rồi tìm nick mà gửi kích vào

mà nói thật nhé . nếu như vậy thì bỏ quách đi . tiếc nuối làm chi loại người này hả bạn

sam8182000

Cũng vừa xác định rồi nhưng mà không có chứng cứ j` cả. Chán thật. mà cái file MigrationFlag có phải là lưu nhật ký chát ko

phu_cuong

không được rồi bạn ơi . Tin nhắn lưu trữ nằm trong thư mục chứ tên của ngừoi chat . BẠn vừa bị xóa hết rồi thì dùng chương trình phục hồi dữ liệu mà phục hồi lại . DỮ liệu này nhỏ nên có thể xem lại được

phamcong_caca23

bạn nên cài yahoo 11 cho máy tính

nó sẽ lưu trữ dữ liệu nhiều hơn

lưu vĩnh viễn cũng được

caocao

đấy thì cũng đang dùng yahu 11 nè. Chỗ danh bạ -> nhật ký vừa bị xóa rồi nên không biết làm thế nào xem lại được nữa. điên hết cả mình. CÒn cách nào không tất cả ng`

K_A

bạn đăng nhập vào mail của nick đấy, rồi search history chat coi. ở đây có nhìu cách để tìm kiếm. nếu bạn biết đích danh nick kia thì nhập vào, còn không thì cứ phang cái nick chat của chính tài khoản đó vào. vd như nick mình là tw2ts, thì khi đăng nhập vào mail tw2ts, mình search mail: tw2ts. nó sẽ ra history chat và mail luôn... hình như dạo gần đây yahoo mail vừa lưu lịch sử chat lên server rồi... mình xài Yahoo 10 nhé. Yahoo 11 thì chắc chắn là có luôn.

nicho_las16

người yêu gì mà khổ thế chứ

cần xem lại chuyện tình cảm, không nên xem lại tin nhắn làm gì

bác trên nói đúng đấy thử login vào mail xem sao, mà phải nâng cấp lên mail beta nhé, mới dùng được chức năng này

vào chỗ conversation nhé, tiếng việt là trò chuyện đó, chúc may mắn hy vọng nó còn lưu lại, chắc là bác biết pass của nick người yêu chứ

Emiliano

Tình hình là vừa thử hết rồi nhưng vẫn không được. tại cái yahoo 11 nó cũng có chức năng xem tin nhắn như thế ở trong yahoo lun. Mà nó lại xóa mất rồi. không biết làm kiểu j` khôi phục nữa. chán đời quá. muốn chết quá ...

candy_ctl

chi khổ vậy bạn, 1 con keyloger là xong, chả cần nói nhiều !, có bằng chứng---> thịt con quỷ đó. xong rồi bỏ, đừng nuối tiếc mấy loại con gái đó bạn à !

Các chủ đề có liên quan khác