Phần mềm hữu ích với Internet
By giadinh_cun
#295892 Tình hình là tối qua vừa phát hiện có dấu hiệu con ng` yêu chát chít với thằng nào đó. Vừa vào tin nhắn lưu trữ trên yahoo thì nó giật lấy máy mà xóa hết đi. Tình hình là không xem lại được. mò tìm thì trong C:\Program Files\Yahoo!\Messenger\Profiles\ user nó vẫn thấy 1 cái file .dat mà không thể nào xem được. Dùng SuperYahooMessengerArchiveDecoder cũng không dc. chả biết làm thế nào nữa. Mong tất cả người giúp đỡ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ketnoitimban
#296833 vào yahoo .kích phải vào một người > tin nhắn lưu trữ rồi tìm nick mà gửi kích vào

mà nói thật nhé . nếu như vậy thì bỏ quách đi . tiếc nuối làm chi loại người này hả bạn
Blog Tâm sự:
  • Tủi thân vì bạn trai chỉ biết gửi tiền về cho gia đình | 02:02 ...
  • Tôi từng tự tử vì bị bạn trai coi là nô lệ tình dục | 03:02 ...
  • Không cam lòng buông tay để chồng về với vợ cũ | 02:02 ...
  • Với anh, em chỉ là người đàn bà dự bị | 02:02 ...
  • Có nên cưới khi anh trai của người yêu mắc bệnh tâm thần | 02:02 ...
  • Luôn nghĩ về anh, người đàn ông gặp một lần trên xe khách | 01:02 ...
By phu_cuong
#296835 không được rồi bạn ơi . Tin nhắn lưu trữ nằm trong thư mục chứ tên của ngừoi chat . BẠn vừa bị xóa hết rồi thì dùng chương trình phục hồi dữ liệu mà phục hồi lại . DỮ liệu này nhỏ nên có thể xem lại được
By caocao
#296837 đấy thì cũng đang dùng yahu 11 nè. Chỗ danh bạ -> nhật ký vừa bị xóa rồi nên không biết làm thế nào xem lại được nữa. điên hết cả mình. CÒn cách nào không tất cả ng`
By K_A
#296838 bạn đăng nhập vào mail của nick đấy, rồi search history chat coi. ở đây có nhìu cách để tìm kiếm. nếu bạn biết đích danh nick kia thì nhập vào, còn không thì cứ phang cái nick chat của chính tài khoản đó vào. vd như nick mình là tw2ts, thì khi đăng nhập vào mail tw2ts, mình search mail: tw2ts. nó sẽ ra history chat và mail luôn... hình như dạo gần đây yahoo mail vừa lưu lịch sử chat lên server rồi... mình xài Yahoo 10 nhé. Yahoo 11 thì chắc chắn là có luôn.
By nicho_las16
#296839 người yêu gì mà khổ thế chứ

cần xem lại chuyện tình cảm, không nên xem lại tin nhắn làm gì

bác trên nói đúng đấy thử login vào mail xem sao, mà phải nâng cấp lên mail beta nhé, mới dùng được chức năng này

vào chỗ conversation nhé, tiếng việt là trò chuyện đó, chúc may mắn hy vọng nó còn lưu lại, chắc là bác biết pass của nick người yêu chứ
By Emiliano
#296840 Tình hình là vừa thử hết rồi nhưng vẫn không được. tại cái yahoo 11 nó cũng có chức năng xem tin nhắn như thế ở trong yahoo lun. Mà nó lại xóa mất rồi. không biết làm kiểu j` khôi phục nữa. chán đời quá. muốn chết quá ...
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online