peju_kyumin

sáng nay nạp cái thẻ định down film,mà nhìn thấy đống bài tập giải tích nhiều quá.hix.đành share cái acc này cho anh em dùng,không phí.mình còn phải ôn thi. các bạn nên có ý thức vì cộng đồng chút nha,đừng change pass mà làm gì cho mất công. các bạn nên add vào IDM mà dùng,đừng vào thẳng acc nha.hi

USER:hoclovetram

PASS:hoclovetram

acc ngon quá. Mình vừa add vào IDM. Thanks vừa sẻ chia. Ai sử dụng rất mong có ý thức. Mình đang nói tiếng người đấy ạ. Cảm ơn.

nh03m_ko0l

phuongbi2 add vào IDM như nào vậy mấy bạn Rìu sắt mà còn hỏi câu này hả? Mở IDM, vào download-options-sites logins-add....

huu_trac

bạn chọn file cần down,sau đó chọn Lấy danh sách Link - Get all link.copy link, rồi từ IDM,bạn chọn Tasks->add bacth download from clipboar.chờ nó check xong link thì ok,vậy là down ngon rồi.

Chadlai

Tank chủ thới nhiều, mong bạn thuồng xuyên online để reset mật (an ninh) khẩu khi bị những con vật không biết suy nghĩ đỏi pass

mysteryboy18

Acc ngon.

Mọi người ý thức chút đừng đổi pass với add vô IDM nha vô = web coi chừng bandnick đó.

arc_tv77

chán.hôm nay 4share thế nào mà đòi gửi pass lại mãi chả nhận được mail.ức quá.thằng nào đổi pass=chó.

Các chủ đề có liên quan khác