Phần mềm hữu ích với Internet
By niemtinnoiay89
#296876 Mình down được rồi,Thank bạn nhé! Ah khi không xài nữa thì mình có cần xóa cái này không bạn? phần regedit đó!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kyniem_2008
#296877 hongthuan8x Mình down được rồi,Thank bạn nhé! Ah khi không xài nữa thì mình có cần xóa cái này không bạn? phần regedit đó! Xóa thì vào Sites Login của IDM mà xóa cần gì phải vào regedit cho nó khổ !
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#309070 Sao lại thế được, đây là file .reg mà
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Vào link trên, rồi Down về. Chỉ việc bấm vào file là xong thôi, bắt đầu sử dụng được
By tucuc
#311095 Thank bạn. File .reg mình tải và cài được rồi.
Nhưng khi mình chuột phải vào link phim (Up.4share.vn) muốn down thì nó không down file phim mà down file .htm khoảng 100kb. Nếu mình chuột trái vào link phim thì nó hiện bảng IDM start down lúc đó down dạng free, không có tên đăng nhập thành viên cũng như tài khoản. Mình không biết mình làm đúng chưa. Mình vào option\ sites logins của IDM thì thấy nó ghi user là toanlsvn. Khi mình tải thì đợi 20 s, tốc độ tải khoảng 200kb/sec
By tctuvan
#311322 IDM down 100kb tức là nó down trang web đó chứ không phải file đó

Không phải link nào cũng có thể down bằng cách chuột phải vào link đó đâu, đặc biệt là tại các file host kiểu như mediafire, 4share...đối với tài khỏan free bạn phải chuọt trái rồi đợi vài chục giây

Có lẽ user toanlsvn hết hạn hay đã đổi pass rùi, bạn thứ tìm 1 cái khác, file règ khác

Bạn thử liên lạc trực tiếp với [url=mailto:[email protected]][email protected][/url]
By tctuvan
devjl_90 đã viết:sao minh bat link toan o dang HTTp nhi?...:(

Đã bị change pass thì thế thôi
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
Thuê xe du lịch