shini_de

làm chuyện tốt mà cũng khổ nhỉ.bạn nên share bằng file reg hơn,gây 1 chút khó khăn cho bọn đổi pass.mà bọn đổi pass ăn gì mà ngu thế không biết.mà có lẽ mấy ông admin 4share.vn đổi pass cũng nên!!^^

zenyshou ID: zenyshou

pass: zenyshou

Mình đề nghị tất cả người vì lợi ích chung không change pass.

Mình xin hứa sẽ duy trì acc cho tất cả người xài ít nhất trong 1 năm.

Chỉ mong tất cả người không up linh tinh (up mấy thứ có ích thì được)

Lý do mình đưa pass và mật (an ninh) khẩu cho tất cả người mà không up file reg là muốn giúp tất cả người có chỗ lưu trữ chung. Lúc download cái gì thì không phải đợi 30s mới được down.

Mình vì tất cả người thì mong tất cả người tỏ ra là người có văn minh. đừng có ích kỉ change pass nhé. thanks all

àh nếu bị change pass vài lần thì mình sẽ up file reg => tất cả người mất quyền lợi trên vừa nói.

ps: đây là acc của chính mình share cho anh em (only ketnooi.com/forum và kst.vn) với mục đích tri ân ketnooi.com/forum.

Mình vừa lấy lại pass rồi!

vẫn zenyshou như cũ!

nếu tất cả người muốn mình có thể up file reg. Nhưng như vậy sẽ bất tiện cho tất cả người!

Hay là cứ 6 tiếng mình sẽ kiếm tra và reset pass cho tất cả người! pass cố định là zenyshou được không? Thank bác vì có lòng chia sẽ.cứ 6 tiếng bác kiểm tra pá đi.nhiều thằng nó hay có ý chiếm đoạt làm của riêng lắm

hieu29101992 làm chuyện tốt mà cũng khổ nhỉ.bạn nên share bằng file reg hơn,gây 1 chút khó khăn cho bọn đổi pass.mà bọn đổi pass ăn gì mà ngu thế không biết.mà có lẽ mấy ông admin 4share.vn đổi pass cũng nên!!^^ hì! tớ cũng biết thế!

nhưng nếu là file reg tất cả người chỉ có thể dùng để down. mà down cũng mất công chờ 30s ^^. để vậy cho tất cả người xài tiện hơn. có chỗ up load. hì 300gb không up để phí lắm ^^.

có người vừa up nguyên bộ Thâm Cung Nội Chiến. Nhanh thật ^^
Cung Noi Chien D1.ISO.file
Cung Noi Chien D2.ISO.file
Cung Noi Chien D3.ISO.file
Cung Noi Chien D4.ISO.file
Cung Noi Chien D5.ISO.file
Cung Noi Chien D6.ISO.file
Cung Noi Chien D7END.ISO.file

Các chủ đề có liên quan khác