Mình dùng chung Internet với bà chị , hình như không có mạng LAN , Nhưng làm sao chị ấy bảo là theo dõi mình 24/24h dc , sao biết mình đang làm gì chứ ! Mong các bạn giúp đỡ va chỉ cách khắc phục !

lemintree_vn

biết thì làm gì được, cứ khoá máy của mình vào rồi tối xem XXX thì cũng chả sợ đâu

Theo dõi dc đấy ku . Có điều là chị của ku có đạt đến trình độ đó không thôi . Nếu là chị em thì chắc biết trình độ của chị mình thế nào chứ . Nếu chị mình giỏi tin học thì nên cẩn thận . Việc theo dõi lưu lượng download và dữ liệu download của máy cùng mạng LAN không khó đâu ku , nhất là khi máy của chị ku là máy chủ .

embebaby_kute

Vẫn có thể bạn ah ! Theo dõi thì có nhìu cách lắm : cài phần mềm chẳng hạn , xem history,theo dõi địa chỉ IP máy của bạn ,..

Barrlow

Má , Chị mình học cntt - giờ làm ở viettel. Thế chơi game bị phát hiện hok vậy.

Chỉ cho mình cách chặn với !

ilvcom94

vudmc biết hết . chỉ khi bạn làm chủ cái moderm thôi . Vậy là theo dõi màn hình à bạn ! Ví dụ mình lên trang này , xong chị mình vào đây dc hok?

Murrough

Ôi sợ quá. vậy là tối nào mình xem vài bộ xxx cũng bị phát hiện ah.

nhưng chị mình thì học nấu ăn cơ.

quang_binh80

nói chung là chị bạn muốn tốt cho bạn thì nói thế.chứ thời (gian) gian đâu mà kiểm soát. chủ yếu muốn bạn tự giác là chính.

mong là bạn luôn ngây thơ, trong sáng...

Bật lại bà chị luôn, vừa là để dò xét xem bà ấy theo dõi máy mình tới mức độ nào, bác cứ bảo là thế này là xâm phạm đời tư của em, bao nhiêu mail miếc, tin nhắn riêng tư rồi nhật ký này nọ chị xem hết của em thế thì sinh ra hai chữ "Riêng Tư" để làm gì, em bảo chị đưa nhật ký của chị cho em xem chị có chịu không nào???

Đó bác cứ rung vậy xem bà ấy trả lời lại ra sao, rồi tùy tình hình mà xử lý, nếu không xử lý được thì cho mình xin sdt của bà chị bác để mình "xử" hộ cho

Burgard

Bà chị bạn cũng đang theo dõi chủ đề này đấy, xem tay nghề của các bạn pro trong vn zoom này như thế nào mà giám chỉ bạn. Nếu bạn không làm điều gì xấu thì cần gì mà phải sợ người khác theo dõi...???

Các chủ đề có liên quan khác