Phần mềm hữu ích với Internet
By kyniemtuoihoctro12d2
#282968 Hiện mình đang sử dụng memory fox trên FF nhưng nó cứ hiện lên cái thông báo rất phiền phức.Ai chỉ mình cách tắt mấy thông báo này mà không làm giảm hiệu năng của memory fox với ( chỉ cần ẩn cái thông báo thui chứ tắt trả toàn thì mình cũng làm được nhưng ff vẫn ngốn RAM)
By hiraikenaholic
By phamngoan8x
#283267 vì không có cai dùng nên không ai biết để có thể khắc phục được.
By HAKUNA_MATATA
#283269 vodoi_ Hiện mình đang sử dụng memory fox trên FF nhưng nó cứ hiện lên cái thông báo rất phiền phức.Ai chỉ mình cách tắt mấy thông báo này mà không làm giảm hiệu năng của memory fox với ( chỉ cần ẩn cái thông báo thui chứ tắt trả toàn thì mình cũng làm được nhưng ff vẫn ngốn RAM)
sài nó toàn thấy đi ngược lại lợi ích nó làm ra (tạo) ra không nó chuyển sang kéo CPU khổ vậy đó
By ckv_nat
#283271 echipvn Bạn vào phần option của nó, bỏ dấu stick phần thông báo đi là được mà. chỗ nào cơ

@babymana đâu có tốn CPU đâu ?
By Misu
By thanh_thanh6646
#283273 cái memory fox này chỉ chuyển dung lượng sử dụng từ RAM sang file bộ nhớ ảo (pagefile.sys trong ổ cài), tương tự như các chương trình smart RAM khác thôi. Đã thế mỗi phiên bản 1 kiểu giao diện. Cái option thì lắm lựa chọn lằng nhằng. Mình cài thử xong tháo luôn rồi.
By hongphong_vu
#283274 Cài FF tiếng Việt cho dễ sử dụng bạn à .

còn cái đó vào phần công cụ mà chỉnh .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym