Phần mềm hữu ích với Internet
By nuthananhsang95
#282629 có phải cứ ketnooi.com/forum là bán key xin đâu, trang nào cũng thấy bán key, 1 bài đi trang nào cũng thấy, rao bán đến sợ luôn

nhưng giờ không sao rồi có bác vừa share e key, Thank bác ấy lần nữa

Forum có nhưng người thật tốt, nhưng cũng có kẻ lợi dùng nơi này rao bán toàn thứ linh tinh, làm xấu măt vn-z
By my_fa
#282630 uhm ,mỗi tội ít trang như thế quá, hầu như toàn là rao bán trên các 4rum lớn, không biết đâu mà lần,

mua gì trên mạng giờ thì đều phải cẩn thận không cái gì là tự dưng nó rẻ dc
By forever_love932000
#282631 mua key đắt từ 100k trở nên cũng chưa chắc là mình là người dùng duy nhất đâu, quan trọng là phải tìm được nơi uy tín mà mua như Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!chằng hạn >> giá phải chăng mà còn bào hành khi sử dụng nữa.
Hình đại diện của thành viên
By cunhoangkim
#471481 mình thấy bạn giống seller hơn là nạn nhân. quanh đi quẩn lại câu cuối cùng là: "Nếu thật sự có nhu cầu các bạn có thể mua ở những chỗ khác với cái giá cao hơn 100k/key với cái giá đó các bạn có thể yên tâm với cái key mình mua" chẳng khác nào tự lăng xê mình. Và đọc qua bài của bạn thì mình thấy bạn chả hiểu gì về acc technet cả vì trong acc technet không có key vistual studio bạn ạ. Và bạn nói với key giá 50k thì người bán lấy đâu ra vốn mà đầu tư ư. thế bán được 10 key có phải = 500k không. và sau khi bán được 10 key thì chả nhẽ hết key để bán sao. 1 acc technet có mấy trăm key cơ mà. Và nếu 1 key bán cho 2 người trở lên như bạn nói thì sau đó các key đó bị block thì ai sẽ là người đứng ra chịu bảo hành? Ngu gì làm như thế lại mất thêm 1 số lượng key bằng như thế để bảo bảo hành hàng loạt cho giảm uy tín seller đi. Đồng tình với tất cả mọi người là key này là key từ tài khoản hack. nhưng thử hỏi có bao nhiêu người ở vn dùng key bản quyền đây. các bạn sv cùng kiệt lấy đâu ra tiền mà mua key gốc.
Mình cũng là 1 seller nên thấy bất bình với bài viết trên. Nếu nhìn nhận cho kĩ thì mình thấy đây là 1 kiểu câu khách của 1 seller nào đó chứ chả phải nạn nhân gì cả. Nếu ai mua key thì cứ tìm thông tin người bán ý. xem trên mạng họ có uy tín gì không. vào các topic đăng tin bán hàng của họ xem ý kiến những người mua trước thế nào là biết ngay uy tín của người ta ra sao. Còn những thể loại key bị lock rồi khách Phần mềm lại trốn mất thì những loại đó chả để lại chút uy tín nào trên giang hồ cả nên chỉ cần tìm hiểu thông tin trên mạng 1 chút là có thể xác định được người mà mình chọn mua. Đây là ý kiến góp ý về cách mua key online theo mình tự nghĩ ra. Thanks vì đã đọc^^
By cunhoangkim
#471483 Mình cũng là 1 seller nên thấy bất bình với bài viết trên. Nếu nhìn nhận cho kĩ thì mình thấy đây là 1 kiểu câu khách của 1 seller nào đó chứ chả phải nạn nhân gì cả. Nói thật để các bạn dễ hiểu, tất cả key của các seller trên mạng bán đều là key hack. Vậy thì giá rẻ hay đắt cùng đều có chất lượng giống nhau, vì vậy đừng nhìn vào cái giá mà đánh giá người bán. Mà hay nhìn vào uy tín mà họ xây dựng được ý. Nếu ai mua key thì cứ tìm thông tin người bán. xem trên mạng họ có uy tín gì không. vào các topic đăng tin bán hàng của họ xem ý kiến những người mua trước thế nào là biết ngay uy tín của người ta ra sao. Còn những thể loại key bị lock rồi khách Phần mềm lại trốn mất thì những loại đó chả để lại chút uy tín nào trên giang hồ cả nên chỉ cần tìm hiểu thông tin trên mạng 1 chút là có thể xác định được người mà mình chọn mua. Đây là ý kiến góp ý về cách mua key online theo mình tự nghĩ ra. Thanks vì đã đọc^^
Mình thấy bạn giống seller hơn là nạn nhân. quanh đi quẩn lại câu cuối cùng là: "Nếu thật sự có nhu cầu các bạn có thể mua ở những chỗ khác với cái giá cao hơn 100k/key với cái giá đó các bạn có thể yên tâm với cái key mình mua" chẳng khác nào tự lăng xê mình. Và đọc qua bài của bạn thì mình thấy bạn chả hiểu gì về acc technet cả vì trong acc technet không có key vistual studio bạn ạ. Và bạn nói với key giá 50k thì người bán lấy đâu ra vốn mà đầu tư ư. thế bán được 10 key có phải = 500k không. và sau khi bán được 10 key thì chả nhẽ hết key để bán sao. 1 acc technet có mấy trăm key cơ mà. Và nếu 1 key bán cho 2 người trở lên như bạn nói thì sau đó các key đó bị block thì ai sẽ là người đứng ra chịu bảo hành? Ngu gì làm như thế lại mất thêm 1 số lượng key bằng như thế để bảo bảo hành hàng loạt cho giảm uy tín seller đi. Đồng tình với tất cả mọi người là key này là key từ tài khoản hack. nhưng thử hỏi có bao nhiêu người ở vn dùng key bản quyền đây. các bạn sv cùng kiệt lấy đâu ra tiền mà mua key gốc. Key đắt hay rẻ thì ở đây quan trọng gì khi đều là key hack. Cứ xem ai uy tín mà mua là được rồi, ngon bổ rẻ thì càng tốt^^ chứ chả nhẽ những người bán 500k/key mới là đáng tin cậy! Tội gì mất nhiều tiền để rồi vẫn bị lừa^^! Thế nên khi mua hàng phải xem xét kĩ và tìm hiểu thông tin về seller đó. Đấy mới là thông minh^^
By keybanquyen
#603117 các bạn có nhu cầu có thể tham khảo mình nhé, mình chuyên cung cấp key bản quyền giá hợp lý, chất lượng và uy tín 4 năm. 0986.574.333
Link chi tiết :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym