Mantotohpa

Mình dùng ctrình này được gần nửa năm.. thấy rất hay, rất tiện lợi cho những ai LƯỜI như mình..chỉ chuyện cop links vào..nó tự analysis xem link sống hay chết ( coi hình duới )

đó là links vừa analysis xong..bạn muốn down thì chỉ cần add nó vào mục download thế là xong. tốc độ cao phết đó.. máy nhà tui tầm 250k/s

Một số chức năng chính

Megaupload : down liên tục, không bị dừng ( down từng link một )

Mediafie : Down bao nhiêu book tuỳ ý.

Rapidshare : 1 link phải chờ 15mins..( hơi bất tiện )

..........v..v.....

Khi download nó sẽ thế này...

như thế là quá tuyệt cú rồi còn gì... không phải mở từng links ra .. ấn chuột rồi save as.. làm gì cho mệt....như mình down blur nhiều.... 1 tuần phải annul gần 10GB blur vừa coi rồi đó......

các bạn vào đây down nhé (free )

down xong amend là xài ngon ơ....

Berresford

Mình cũng làm vậy copy, nó tự add link, nhưng không down được ở Megaupload và Rapidshare bạn ạ!
Hic! Sao thế mấy pro? Có chỉ dẫn cụ thể hơn hok ạ?

Christy

Trích:

venom8xhn

ctrinh nay hay lam.. moi nguoi co ve không hao hu'ng lam' nhi.. nan?ghe^

Hiện tại chắc tất cả người quen dùng mediafire hơn megaupload bạn ah

Adwr

Trích:

minhminhvan

Mình cũng làm vậy copy, nó tự add link, nhưng không down được ở Megaupload và Rapidshare bạn ạ!

Hic! Sao thế mấy pro? Có chỉ dẫn cụ thể hơn hok ạ?

bạn cài xong bạn cần update... nó sẽ tự động add các plugin ( quá trình này tầm 10-15mins) khi đủ plugin rồi.. trang nào bạn cũng có thể down ngon lành

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

bluesea.bk

Hiện tại chắc tất cả người quen dùng mediafire hơn megaupload bạn ah

hì.. bạn không thấy trong hình... mình down ở Mediafire đó à ^^... bạn cóp cả trăm links vào đó.. nó sẽ down dần dần cho bạn.. link nào không còn còn tại thì nó sẽ thông báo luôn.. tránh tình trạng down gần hết thì 1 vài links bị lỗi... bạn không thể accompany lại được đúng ko

Lathrop

có mà nhưng hình như không cho chạy kịch
mà chỉ chạy 1 link không chia nhỏ được
=.=!

Stanedisc

Đễ dơn về tét thử xong có vỉut không vừa ...hehe

mà down xong không cài lấy j amend nhỉ ?

Lambart

ctrình này chạy kèm với Java.. bạn cần có java thì mới chạy được...
Ctrình này rất tiện cho ai down nhìu link. ví dụ như truyện, tranh ảnh, document...
^^ down tầm 500 links mà mở 500 cái tab rồi bang từng cái 1, có mà ngỏm à .............

ctrình này chạy kèm với Java.. bạn cần có java thì mới chạy được...

Ctrình này rất tiện cho ai down nhìu link. ví dụ như truyện, tranh ảnh, document...

^^ down tầm 500 links mà mở 500 cái tab rồi bang từng cái 1, có mà ngỏm à .............

Traveon

cái này tương tự mà không y hệt cai rapidshare download chỉ khác cái này down mu cái kia down rs vs cả cái này đẹp hơn

Meldryk

cái này hỗ trợ nhiều host: mediafie, megaupload, ifile.it, youtube...down liên tục không nghỉ, trừ mỗi thằng accelerated thì phải đăng ký 1 acount thì mới down liên tiếp được

Cace

Trích:

trannghi7707

xài cái này phải cài thêm java runtime nữa mak dc cái download tốt ghê

đúng rồi đó.. adhesive links vào là OK.. chờ "sung" rụng thôi.. mấy book được chia nhỏ kiểu 001.002... hay rar.. nó sẽ tự nối hay unrar cho mình.. ngon quá còn rì

Abhinav

Ko biết có còn tại được không bạn . Mình thích download ở megaupload nhưng phải mở 1 đống web , mệt chết được . Chỉ sợ bọn mega tụi nó fix là xong fim

Anton

Cac ong khong thay toc do dow cua anh a chỉ có 44.08kb/s thì đến sang năm mới được 1 bộ phim

Walthari

Trích:

vuvietthanh

Cac ong khong thay toc do dow cua anh a chỉ có 44.08kb/s thì đến sang năm mới được 1 bộ phim

bạn àh còn tùy theo tốc độ đường truyền của bạn ,nói chung phần mềm này rất hay cứ lấy link trọn bộ phim để nó down ,đi ra làm ly bistro tán dóc về là có phim xem

Torrey

Bạn có cách nào chỉnh cho nó download 1 book 1 lúc thì chỉ mình với . Dạo này sao toàn bị abutting lost không vậy bạn

Prewitt

Trích:

Tidustar

Bạn có cách nào chỉnh cho nó download 1 book 1 lúc thì chỉ mình với . Dạo này sao toàn bị abutting lost không vậy bạn

bạn thử annul hết các link đang download trong chương trình đi rồi khởi động lại chương trình và add link lại để download

Phiên bản mới đây phiên bản 0.7.569

Link

Trích:

chương trình cũng giúp bạn kiểm tra link còn sống hay chết

saobang

Để coi lần này có down được không , níu không được thì bendable này để analysis link cũng được

Cornell

Ko biết các bạn có dùng được không chứ mình không dùng được . Nó cứ abutting lost liên tục . không thể download được chỉ để analysis link thôi

Các chủ đề có liên quan khác