Shaman_King

tại sao trên nhac.vui.vn của mình không nghe dc nhac dù vừa cài phần mềm flash player?

nó luôn hiện undefined?

vanchungvnn

Chủ topic vui tính thật

Ko nghe dc web đấy thì chạy sang web khác

có thế mà cũng làm ra (tạo) topic ???

Tim

với ff 5 và 6 thì hok dc mình cũng đang bị vậy , bác sài GC để xem nha , hok thì bác trở về ff 4 beta 12 cũng dc sẽ xem dc , tại flash player ff 5 và 6 hok chạy dc hix

---------- Bài thêm lúc 08:15 ---------- Bài trước là lúc 08:14 ----------

mình chỉ biết có thể thoy , có gì thắc mắc liên lạc mình anh , [email protected]

tutin_khien

FF 4.0.1 Final cũng không xem được nè, báo lỗi Flash Player. Dùng thằng Chrome lại xem được > Quái lạ

baohuy72

dvnguyen tại sao trên nhac.vui.vn của mình không nghe dc nhac dù vừa cài phần mềm flash player?

nó luôn hiện undefined? Cái này là do bác cài Adblock đó mà. Em cũng bị như vậy khi dùng FF 4.0 beta 12, disable adblock đi là bình thường

™…Phởn…™ Cái này là do bác cài Adblock đó mà. Em cũng bị như vậy khi dùng FF 4.0 beta 12, disable adblock đi là bình thường câu trả lời chuẩn nhất nè ^^, không phải do flash player như bác trên nói đâu

Cenon

Tui cung bi vậy , trang nào cung không nghe dc cho du chay tren trình duyệt nào đi nữa , thấy no load chạy nhưng không thấy âm thanh chi hết, flash tất nhiên là đủ . còn nghe offline thi ok không sao hết

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Nghiên cứu đánh giá năng lực nghe tiếng Anh của sinh viên khối ngành không chuyên Anh (nghiên cứu tr Luận văn Sư phạm 2
P Nghiên cứu về những yếu tố ảnh hưởng đến hứng thú học nghe tiếng Anh của sinh viên không chuyên tại Ngoại ngữ 0
B Nghiên cứu về việc sử dụng phương pháp "top-down" trong giảng dạy kỹ năng nghe cho học sinh không chuyên tiếng Anh lớp 10 Ngoại ngữ 0
H Nghiên cứu tính hiệu quả của việc sử dụng Video trong dạy nghe cho sinh viên tiếng Anh không chuyên Ngoại ngữ 0
L Nghiên cứu những khó khăn của giáo viên trong việc dạy nghe cho hệ không chuyên tại trường Đại học C Ngoại ngữ 0
T Nghiên cứu các yếu tố gây nên sự mất hứng thú trong các giờ học nghe tiếng Anh của học sinh một số lớp 10 không chuyên Anh Ngoại ngữ 3
G Hiệu quả hoạt động chuyển đổi thông tin trong việc dạy nghe cho học sinh lớp 10 không chuyên tiếng A Ngoại ngữ 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến hứng thú học kĩ năng nghe tiếng Anh của sinh viên không chuyên Anh tại trườ Ngoại ngữ 0
I Những yếu tố gây ra khó khăn khi học nghe hiểu của sinh viên không chuyên tiếng Anh năm thứ nhất trư Ngoại ngữ 2
B Thực trạng dạy và học nghe đối với sinh viên năm thứ nhất không chuyên tiếng Anh tại trường Đại học Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác