tinhla_gi205165

tình hình là em có 1 video clip up trên youtube bây giờ em muốn tăng view mà không biết làm cách nào cả. Pro nào biết cách chỉ giúp em với. E sẽ có thưởng hậu hĩnh. Em gửi cho bạn bè kick nhưng số view cũng không thấy tăng. không biết cơ chế tính view của youtube thế nào nữa.

Link của video đó đây:

---------- Bài thêm lúc 17:28 ---------- Bài trước là lúc 17:14 ----------

không có ai biết à. pro đâu hết cả rồi???????????

Neilan

bạn chịu khó ngồi bấm 5 phút thì hàng trăm lượt xem,mỗi một lượt bấm là 1 lượt xem,chất lượng quá còn gì

thaohoai15

ChanhEp

đây nè bạn Pro ơi cách này không được. kick phải chọn reload =>> Không Được, Enter không được, Gửi link nhờ bạn bè kích vào hộ cái không biết có được không? vì nó không tăng view ngay.

Dù sao thì cũng Thank pro vừa cho ý kiến....

naka67nhh

dùng 1 số phần mềm auto click ấy, để chuột ở Reload rồi chọn delay, cắm đêm sáng dậy cũng vài nghìn

Weatherly

làm thế chi nhỉ , nếu video hay thì ng` ta sẽ xem nhiều nếu video bác hok hay mà số lượng xem nhiều ng` ta chữi cho

nhoxmaicodon

Bạn í đăng Link youtube lên đây để dụ chúng ta vào xem í mà,bạn í giả vờ ngu đấy, tăng view thì bài viết bạn ấy sẽ được lên top trong các video cùng thể loại, rồi bạn ấy dùng cho các mục đích mờ ám nào đó :D,hay là quảng cáo 1 sản phẩm nào đó...

tctuvan

Trích dẫn từ nhoxmaicodon:
Bạn í đăng Link youtube lên đây để dụ chúng ta vào xem í mà,bạn í giả vờ kém đấy, tăng view thì bài viết bạn ấy sẽ được lên top trong các video cùng thể loại, rồi bạn ấy dùng cho các mục đích mờ ám nào đó :D,hay là quảng cáo 1 sản phẩm nào đó...

Rất nhiều cách, nhưng cách phổ biến đúng là làm cái title thật hot, cuối cùng ng ta vào xem xong thì chửi thề, nhưng không sao...