mr_chen

Mới test IE9 và phát hiện lỗi này.

Ko biết vừa có ai bị như mình chưa?

Cuinn

hình như IE9 kỵ với google hay sao ấy, dùng gmail và một số trang khác rất hây lỗi:

Không biết có cách gì khắc phục không các pro?

chik_chik312

hungtt7 hình như IE9 kỵ với google hay sao ấy, dùng gmail và một số trang khác rất hây lỗi:

Không biết có cách gì khắc phục không các pro? Mình vẫn vào gmail bằng IE 9 Fianl bình thường mà

Mercer

hic minh cung bi nhu the... KyDMan Mới test IE9 và phát hiện lỗi này.

Ko biết vừa có ai bị như mình chưa?

Máy mình thỉnh thoảng cũng bị như thế nhưng cũng chưa biết khắc phục thế nào. bạn nào biết giúp đỡ với.

Mình cũng bị như các bạn vậy,về nguyên nhân của nó chính là thằng adobe flas trong phần add on , các bạn vào manger add-on rồi disenber nó đi,thế là xong,nhưng có 1 điều nản là khi disenber nó rồi các bạn sẽ không xem được phim online hay các đoạn video trên mạng nữa như youtube chẳng hạn,...........nản toàn tập.Và mình cũng đành bb em nó chuyển sang firefox và google chrom cho nhanh.

rock_crystal

mình cũng bị như các bạn á!!! hồi trước xài thằng ie8 thì chẳng có gì hết, mới up lên thằng ie 9 này mới thấy khổ quá!!!! có bác nào mạnh tay có thể giải quyết được vấn đề này hok, chứ chẳng lẽ mỗi lần vào gmail là chạy qua thằng ff à, chán quá đi

Quigley

cái này thì trước đây mình có bị, nhưng khi update lên các phiên bản mới, nhất là thay IDM dòng 5.x thành 6.x thì tất cả thứ trơn tru hơn hẳn. các bạn có thể disable những add-on không cần thiết (những add-on liên kết ngoài không hỗ trợ cho trình duyệt). Trước hết thì các bạn có thể reset lại các thiết lập trong trình duyệt bằng cách Tool > Internet Opitions > thẻ Security > Reset all area to default level đừng cố mất công cài lại IE-9 vì cái trường hợp này là do các chương trình phụ trợ trình duyệt gây ra. Nếu có gì cần hỏi thêm thì bạn Phần mềm trực tiếp qua nick yh: futureday_ok2810

Các chủ đề có liên quan khác