Giới Thiệu với các bạn cách kiếm $ với các chuyện mini đơn giản, làm vào thời (gian) gian nghỉ vừa để thư giãn vừa kiếm ra $.

Proof:

Một vài hình ảnh rút $ từ tháng 3 tới giờ:

Đăng ký:

Đầu tiên các bạn đăng ký dưới ref của mình ( Ủng hộ nha - Bạn sẽ được mình chỉ dẫn tốt nhất )

Đăng ký với infor thật nhé các bạn. Bởi nó sẽ gửi mail theo đường bưu điện cho mình để verify Pin code để rút $, để đảm bảo mình là người làm chuyện thật, không phải bot.

Khi đăng ký thành công các bạn sẽ được bonus ngay 1$ vào tk. Và 9$ là các bạn rút $ về được.

Thanh toán qua: Check (Quá yên tâm phải không ), PayPal, Moneybookers or Alertpay.

Cách làm việc:

Đây là ảnh minh họa 1 số công chuyện trên microworkers

Min jobs là 0.1$ và max là 11$. Các chuyện đơn giản và dễ làm dao động từ 0.1$ đến 0.4$. Mỗi ngày các bạn có thể kiếm được từ 1 đến 2$ chỉ bằng subscribe youtube, like facebook, retweet, comments, bookmark sites... Chỉ cần làm theo chỉ dẫn và chờ nhận $.

Khi làm gặp khó khăn ji cứ mà sài nhé hay Phần mềm mình. Mình sẽ giúp bạn. Mình rỗi buổi tối.

YM:amenosa2508

Chúc các bạn luôn vui vẻ và kiếm được nhiều $.

chickenbabby

Hix, có người copy nguyên bộ bài viết của mình với đầy dấu vết để lại. Buồn như con chuồn chuồn, mới pót bài lên đây vừa bị nhái hàng

Các chủ đề có liên quan khác