bản này bị lỗi tùm lum! nó còn chặn một số ứng dụng và chặn 1 số trang web nữa!

ko unistall được! không download được IE và google chormce vì mới vào trang web là nó tự động tắt! không chạy được IE và FF 4.0 có sẵn!

bg phải làm sao mà gỡ bỏ cái thằng này đây các bác, giúp em với

Đó là bản thử nghiệm thì lỗi là bình thường thôi mà.Theo như mình nghĩ thì mấy bạn bị virus á.Xài FF6 thì có thể nó k cho mở FF4 chứ còn IE thì chẳng liên quan gì.Còn bạn unintall k dc no co báo gì k,post hình lên đi

chẳng kịp chụp hình nữa!bấm vào unistall là nó tự động tắt cái unistall đó!

mình bật IE cũng tương tự như thế! download IDM bấm vào chỗ để lưu cũng tương tự! cứ nhấp vào nút [...] (browns) là nó tự động tắt thôi!

ko biết bị cái gì! cài FF 6.0 64 bit

Tally

cungem_timchonthienduong_3210 ma minh chua có teamview!cho minh xin bản của cậu luôn

---------- Bài thêm lúc 14:15 ---------- Bài trước là lúc 14:13 ----------

cậu mới buzz mà tắt luôn cái yahoo của cậu! là sao ta! nói thêm vài tiếng nữa đi!

---------- Bài thêm lúc 14:22 ---------- Bài trước là lúc 14:15 ----------

không thể trả lời được! nhận được message nhưng không thể nc

---------- Bài thêm lúc 14:22 ---------- Bài trước là lúc 14:22 ----------

chán quá! bạn hiên nick lên đi

Bản thử nghiệm nên lỗi là chuyện bình thường và khi bạn dùng bản 6 thì không thể chạy bản 4 được. Còn hiện tượng máy bạn mình nghĩ là bị nhiễm Virus rồi. Bạn nên quét trước khi gỡ nhé.

máy mình bị virus bg phải làm sao đây? mình không thể nào vào folder của Avira Virus cả!vào để update là nó tự đông tắt!

ai có phần mềm nào diệt ngon ko? share cho mình với

wi_wi

tự nhiên đem máy lên trường copy đồ! ai ngờ bị như thế này luôn! đúng là một ổ virus thiệt

không thể được! nó hiện lên là:

tập tin sẽ dừng truyền khi bạn sẽ đống yahoo này (spam liên tục)

khi vào FF mở khoảng 2 tab trở lên thì nó thông báo là : you open too tab close tabs ( cũng spam liên tục)

----> virus gì mà ghê thế?

131_47

hĩ! diệt không được à?

---------- Bài thêm lúc 14:42 ---------- Bài trước là lúc 14:40 ----------

task manager cũng không được luôn!virus j mà kinh thế nhỉ?

Ferrill

máy bạn bị virus r, nếu thử các cách k được thì tốt nhất cài lại windows cho nó nhanh...mình cũng xài FF6 mà có làm sao đâu, tốc độ lướt web rất ổn, có khi ngang vs GC, chỉ có 1 số trang là nó hơi đơ đơ

---------- Bài thêm lúc 14:22 ---------- Bài trước là lúc 14:13 ----------

Các chủ đề có liên quan khác