yo_blog

Đây là danh sách 80 kênh truyền hình trực tuyến trên ITV (FPT mới xem được). Trong đó có kênh K+, K+NS xem giải ngoại hạng. Kênh phim truyện như HBO, kênh thể thao ESPN, Star Sport, kênh hoạt hình Cartoon Network, Playhouse Disney.....

Và sau đây là link tải danh sách 57 kênh VNPT và 76 kênh FPT

Một vài hình ảnh đây:

Đây là hướng dẫn, các bạn nhớ đọc kỹ nhé!

Chúc các bạn xem bóng đá vui vẻ

Nhớ thanks nhé!

Các kênh trên hiện đã ngưng hoạt động,
Vì vậy mình khuyến nghị các bạn , các bạn có thể đăng ký MYTV đối với VNPT hay OneTV đối với FPT
chỉ 100k là xem thoải mái

Gow

thuongtin cho hỏi chương trình gì để xem thế bạn. minh down ve dùng WMP nó báo lỗi không xem được. dung vlc bạn à

mà gói cước bạn dùng phải là you+ me + hay thứ gì đó có dấu + mới xem được

tieuyentubaby

Thế bro có biết các kênh Radio : như VOV-*** ,các kênh khác và xem tivi online cho VNPT nhá thanks u

khocvianh_mm

Bạn down cái này.

Danh sách trên chỉ dành cho mạng VNPT thôi nhé!

Nhớ thank nhé!

kha_li

greenstar5390 Bạn down cái này.

Danh sách trên chỉ dành cho mạng VNPT thôi nhé!

Nhớ thank nhé! Bạn cho luôn cái Link Phần mềm VCL đi.Thank bạn nhiều

Milap

greenstar5390 Đây là danh sách 80 kênh truyền hình trực tuyến trên ITV (FPT mới xem được). Trong đó có kênh K+, K+NS xem giải ngoại hạng. Kênh phim truyện như HBO, kênh thể thao ESPN, Star Sport, kênh hoạt hình Cartoon Network, Playhouse Disney.....

Chỉ có mạng FPT mới xem được.

Chúc các bạn xem bóng đá vui vẻ

Nhớ thanks nhé! Bạn chả hiểu gì rồi. Đâu phải mạng FPT là xem được đâu. Phải mua cái đầu ITV của nó, nó mới mở port cho mình xem trên máy tính được.

ltk_11b3

bạn cho mình hỏi có phải khi mình đăng ký truyền hình internet để có bộ giải mã mới xem được truyền hình phải ko? mình click vào kênh nào mà vlc cũng im lìm ah, không có động tĩnh gì, bạn có thể chỉ dẫn mình cụ thể ko?

sundayls_02

hoanglap90 Bạn chả hiểu gì rồi. Đâu phải mạng FPT là xem được đâu. Phải mua cái đầu ITV của nó, nó mới mở port cho mình xem trên máy tính được. Bạn chả hiểu gì còn nói lung tung, tui xem được rồi nè.

Thanks chủ thớt nhiều nha.

CÁC BẠN CỨ DOWNLOAD VỀ MÌNH THƯỜNG, CÀI VLC XONG, KICH CHUỘT VÀO FILE(TƯƠNG ỨNG VỚI MẠNG BẠN ĐANG SÀI) LÀ OK THÔI.

FunrelaX

Hôm nay test lại List của U share thì K+ của U die hết rùi ... Hàng hok đúng như quản cáo nhưng dù sao cũng Thanks U 4 share free !

tctuvan

K+ họ đã đưa vào gói phải trả tiền rồi. FPT cũng không xem được miễn phí.
Mới cập nhật link list đó bạn

manhcoith

e làm đủ trò như mọi người chỉ bảo,mà vẫn có xem được tivi qua VLC khi dùng mạng VNPT đâu?

tctuvan

Danh sách này ngưng hoạt động rồi bạn. Nếu bạn dùng VNPT có thể tham khảo cái MYTV này, xem thoải mái chỉ 100k

Các chủ đề có liên quan khác