Phần mềm hữu ích với Internet
By vocongmoi_hoathanh
#267686 Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Avenell
#270916 pleiky Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi. lừa tình hả?
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By Victoriano
#270918 pleiky Tình hình là Hd-viet.com đang cho đang ký miễn phí. Mình vừa đăng ký xong (lcus 16h 45ph ngày 02/04/2011). Anh em nhanh vào đăng ký đi vì không biết sẽ ngừngl lúc nào. Trang này toàn phim HD với nhạc Lostless hàng khủng thôi. Thanks bạn nha. Mình cũng ĐK được rồi
By duxi1511
#270922 potay rồi

đây lại là 1 cách seo rất hay tự tao scandan đây mà ( tự sướng)

mình thử vào chẳng cần đk nich mà vẫn lấy dc link down của nó nè lừa tình 100%
By Johnny
#270924 z3uspr0 chơi cái torrent này lâu bỏ bố đi được Thực ra cũng không hẳn lâu đâu bạn ạ. Nếu down bằng link torrent nhiều người cùng down thì tốc độ rất cao. Ở hd-viet.com, bình thường thì không cho đăng ký, chỉ khi có invitation của thành viên khác thì mới đăng ký được. Ở đây toàn phim hd, những phim nào mới ra, mình down tốc độ tầm 700kb/s.
Kết nối đề xuất: