Seamus

Các cao thủ IDM xem giúp mình sao không cài được IDM vậy ? khi cài hiện thông báo sau :

"install process has been stopped because of errors in unpacker procedure" ấn ok thì mất hết

Thanh_LongBP

minh còn chưa cài được thì gỡ bỏ gì ??? mới cài vừa thông báo như vậy rùi, vừa cài lại windows ma !

Bạn đang xài bản IDM mấy vậy? Nếu cài nó không xong thì bỏ, vô mạng tải thằng IDM portable 5.15 về xài không cần cài đặt cứ đem về kích hoạt xài vô tư.
Mình thì đang sử dụng 2 thằng, ở nhà xài IDM 5.19, ở nơi làm chuyện máy mình xài IDM 5.20.Mấy bản đó mình cũng tải từ trên mạng về, đuôi setup clik đúp vào rồi next tới, cài đặt xong sử dụng đến nay cũng khá lâu chưa gặp trục trặc gì.Mình mới cài FF4, IDM có trở chứng một chút nhưng giờ thì cũng ổn rồi.

no1_kem

dung ban nay di ban,khong cai dat,click vao la dung duoc:

huucong246

mình đang dùng bản 6.5 ,nhung chua cài được , no cú báo lỗi như trên , không cài được, tắt phần mền diệt vi rut rùi nhưng vẫn không cài được

jerry_2045 mình đang dùng bản 6.5 ,nhung chua cài được , no cú báo lỗi như trên , không cài được, tắt phần mền diệt vi rut rùi nhưng vẫn không cài được Bạn chụp cái hình báo lỗi tại sao không cài được đi ^^

nam77trung

quá trình cài đặt vừa bị dừng lại vì sai sót trong thủ tục unpacker...

Tốt hơn bạn nên download IDM trên trang chủ của nó là tốt nhất, một số trường hợp là do hết hạn, bạn có thể cài windows lại hay tháo pin ra một lúc để bios thiết lập lại từ đầu.

mituot1610

tình hình sau : minh cài lại windows xong cài IDM down về ấn "run" nó hiện luôn dòng thông báo ở trên đó "tạm dịch là máy tinh của ban chưa dược kết nối internet..." khi đó mình vừa down IDM về xong không hiểu no bi sao nữa ! vừa ai bị như minh chưa ?

---------- Bài thêm lúc 23:51 ---------- Bài trước là lúc 23:45 ----------

mouse.tepid

dungacnhi Bạn đang xài bản IDM mấy vậy? Nếu cài nó không xong thì bỏ, vô mạng tải thằng IDM portable 5.15 về xài không cần cài đặt cứ đem về kích hoạt xài vô tư.
Mình thì đang sử dụng 2 thằng, ở nhà xài IDM 5.19, ở nơi làm chuyện máy mình xài IDM 5.20.Mấy bản đó mình cũng tải từ trên mạng về, đuôi setup clik đúp vào rồi next tới, cài đặt xong sử dụng đến nay cũng khá lâu chưa gặp trục trặc gì.Mình mới cài FF4, IDM có trở chứng một chút nhưng giờ thì cũng ổn rồi. idm5.20 hình như bị lỗi rùi.mình dùng nó hơn 1 năm nay.nhưng bây giờ không dùng được nữa.không hiểu sao.lại chuyển sang 6.04 vậy

---------- Bài thêm lúc 02:10 ---------- Bài trước là lúc 02:06 ----------

jerry_2045 mình đang dùng bản 6.5 ,nhung chua cài được , no cú báo lỗi như trên , không cài được, tắt phần mền diệt vi rut rùi nhưng vẫn không cài được cái đó phải cài bằng cách khác.tắt phần mềm diệt vi rút cũng không được đâu.hiện tại bạn cài được chưa?

Doron

jerry_2045 minh chup rui nhung không tìm được chỗ đưa ảnh nên, chỉ rum đi ? Bạn đăng nhập vào Upanh.com load ảnh vào đấy, đợi nó cho link ảnh xong copy chèn vào diễn đàn. Ở trang upanh.com nó làm sẳn link ảnh cho mình luôn không phải như load bên thằng ImageShack.

thanhsonbg_vnn

HTML Code:
HTML:
[/DL] daifolin idm5.20 hình như bị lỗi rùi.mình dùng nó hơn 1 năm nay.nhưng bây giờ không dùng được nữa.không hiểu sao.lại chuyển sang 6.04 vậy

---------- Bài thêm lúc 02:10 ---------- Bài trước là lúc 02:06 ----------

cái đó phải cài bằng cách khác.tắt phần mềm diệt vi rút cũng không được đâu.hiện tại bạn cài được chưa? minh đang ở bác ninh , bạn có ở gần đó không ?

---------- Bài thêm lúc 10:32 ---------- Bài trước là lúc 10:15 ----------

Thank bạn.

---------- Bài thêm lúc 10:34 ---------- Bài trước là lúc 10:32 ----------

dungacnhi Bạn đăng nhập vào Upanh.com load ảnh vào đấy, đợi nó cho link ảnh xong copy chèn vào diễn đàn. Ở trang upanh.com nó làm sẳn link ảnh cho mình luôn không phải như load bên thằng ImageShack. không có IDM down nan quá !

tctuvan

Bản IDM bị lỗi, hay Cr-ack lỗi, bạn thử tải bản khác về cài đặt. TÌm trong diễn đàn rất nhiều

Các chủ đề có liên quan khác