Lúc trước mình có share acc vip 4share.vn qua mail nhưng gặp tình trạng có một số người không biết là do

quá ngu dốt + lòng tham vô đáy muốn chiếm acc làm của riêng hay là ăn lắm rực

mỡ, thừa hơi, phá hoại... mà acc bị đổi pass khá nhiều lần.

Tạm thời (gian) mình sẽ không share qua mail nữa, chuyển sang hình thức share bằng file reg.

các bạn download file dưới đây rồi giải nén, các bạn làm theo chỉ dẫn cụ thể trong đó. OK vậy là

từ nay bạn vừa có thể sử dụng acc vip để download thoải mái tài liệu học tập, phần mềm, phim ảnh... từ

4Share.vn

Rất mong nhận được sự đóng lũy và thông cảm từ các bạn.Xin cảm ơn!!!

File reg cập nhật: 16h28' ngày 29/3/2011

Cập nhật file reg cho các bạn: 21h48' ngày 29/3/2011

(Lần này mà còn thằng nào đổi pass nữa, đảm bảo đó là súc vật 100%)

SÚC VẬT, có kẻ đang phá hoại. Vừa cập nhật được vài phút thì acc lại bị đổi pass ngay.

Không hiểu nó là cái tương tự gì

Do vậy mình tạm thời (gian) không share kiểu này nữa, mong các bạn thông cảm.

Mình đang tìm giải pháp tốt nhất, rất mong nhận được ý kiến của các bạn về vấn đề này...

Do một số bạn đang cần để load phim nên mình sẽ share thử lần cuối bằng cách này

File của các bạn đây:

Xin lỗi các bạn nhé, chó dại cắn nhiều quá mình không chịu nổi nữa, vừa up xong bị đổi pass ngay. Mình sẽ chấm dứt hình thức share bằng file reg. Có lẽ đến mail mình sẽ quay trở lại với hình thức share qua mail....

Cập nhật:13h13' ngày 30/3/2011

Quay trở lại với hình thức share qua mail, các bạn check mail nhé. Khi nhận được acc thì vui lòng làm theo chỉ dẫn dưới đây kẻo acc bị khóa thì tội.

lonely_dragon OK.đã nhận được mail của bạn,mình sẽ dùn theo hứong dẫn,và hi vọng tất cả ng được share sẽ sử dụng có ý thức( dùng IDM nhé).1 lần nữa thaks chủ thớt.

Cái này chắc là có rồi nhưng mình ngại tìm,cứ viết cho ai chưa bít,còn ai bít rồi thì coi như mình spam chút cũng được.

các bạn add acc vào IDM theo cách sau:

1.Chọn: Options (có hình 2 cái bánh răng ấy)

2.Chọn: Sites Logins

3.Chọn: New ->>Tại ô http:// các bạn điền vào : up.4share.vn

ô user: ID nik

ô pass: Pass

Confirm Pass: Nhập lại pass

---> OK rồi dow thôi.

Hy vọng không ai phá và đổi pas để những tất cả người cùng sử dụng vui vẻ.

chi54cd1xd Hì, gửi rồi nhé. Mình nói vui vậy thôi, có thank thì tốt không thank cũng không sao, mình gửi cho tất cả tất cả người, không phân biệt gà con hay rìu chiến.

Chỉ mong mỗi người vì tất cả người, đề cao tinh thần sẻ chia, không đổi pass để tất cả người cùng sử dụng. Xin cảm ơn!

Thank ban rat nhieu , minh cung thuong xuyen tai tai lieu tai 4share nhung khong co tai khoan vip nen toc do cham qua , bay gio ban laptop cai topic nay that la hay nhung nguoi that su can no . Hy vong moi nguoi ton trong quy dinh chung la khong doi pass nha .Cho minh xin 1 cai accc nha ban

Ym : [email protected]

Thank ban truoc nha

Alrik

Hy vọng tất cả người không đổi pass.để ae được zui zẻ!!!

Thank bạn!!!

synyoen

Đã gửi mail cho các bạn. Hi vọng các bạn download được nhiều tài liệu bổ ích.

Ailill

Đã share lượt 2, các bạn check mail nhé!

chicken_it_90 Đêm qua mình vẫn vào được tài khoản bạn Share, lúc nãy vừa vào lại báo sai tài khoản.

Bạn share cho mình nhé. Mail mình: [email protected]

Thank bạn nhé Acc vẫn đăng nhập được bình thường bạn à.

Các chủ đề có liên quan khác