hongthao_vn2001

Code: các bạn vào xem thử

Đăng kí 1 acc rùi download bằng cách chọn : tốc độ cao IDM download

Sẽ bít ngay thui

1Mb/s đó

aff=doremontad <<< ũa bạn làm ref cho disk.vn thì sẽ được hưởng quyền lợi gì vậy?

Chắc là cái này nhỉ: "Những thành viên mới gia nhập thông qua Banner hay Link download mà hội viên đó vừa post gọi là khách mời của bạn ( Mỗi khi khách mời của bạn gia nhập diskk.vn bạn sẽ được tặng 10 point)". Tiếc thật, mình không ủng hộ bạn được, mình vừa tạo Account ở trang này rùi >.<

Đây là hình lúc mình test speed tại trang này:

Cái đó là mình sử dụng Point để download (nghĩa là tốn phí), tính Point theo dung lượng file mà bạn download:Thấp nhất là 100 Point - cho những file dưới 100MB. Sau đó cứ mỗi 100MB là 100 Point cộng thêm vào. Ví dụ như 254MB thì sẽ tốn 300MB. Còn cách tính lúc trên 2GB thì mình không rành lắm. Những cách tính trên là do mình quan sát thôi, không đảm bảo chính xác 100%, mình cũng không tìm thấy link nào trong trang đó nói về cách tính Point, híc, bạn nào tìm ra chỉ mình với nha. Còn nếu không sử dụng Point để download thì Free download khá chậm: 50KB/s (ko cho Resume).
Như vậy: theo mình thì trang download này không được kinh tế cho lắm, bạn có thể tham khảo giá mua Point như sau:

Chúc các bạn vui vẻ!

Các chủ đề có liên quan khác