Basilio

Mình thấy dạo này đang có một công cụ tìm kiếm của VN đang rất gây chú ý, đó là ITIM. Không biết có ai dùng qua cái này chưa? thấy nó như thế nào? Mình vào nhưng nó bắt phải nhập cái code gì đó, mà mình chẳng biết lấy cái đó ở đâu cả.

yuna_ichi

Mình có vào qua rồi mà cũng bình thường thôi, đang thử nghiệm mà. Bạn xin code đó ở người nào vừa chơi rồi ấy. Mỗi người có 3 cái thôi, mình cho hết từ hôm qua rồi :d

hoatim_ngoaisan

jang145 Mình thấy dạo này đang có một công cụ tìm kiếm của VN đang rất gây chú ý, đó là ITIM. Không biết có ai dùng qua cái này chưa? thấy nó như thế nào? Mình vào nhưng nó bắt phải nhập cái code gì đó, mà mình chẳng biết lấy cái đó ở đâu cả. phải có code mới được bác ạ. Tặng bác ít code đây, hàng hot đấy

8a30c55798782f8c5217c8eacd41e922 Chưa cấp

fdadd25e45c154cfaf2a51164e368ed2 Chưa cấp

10642164d74ba3e26e5ad9eac14a0105 Chưa cấp

bfdb0f0211c78fd06a04acc5559c5edd Chưa cấp

3578a83d7048a4e924f5fb24c2849dfa Chưa cấp

b670dcb702a6312d5cd97eecbd662813 Chưa cấp

a5a31899e5e8e36d7a3461abbf0f00ed Chưa cấp

c0behaykh0c118

Công cụ này của Việt Nam à ? Vậy thì không thể bỏ qua được rồi, săn giải thôi.

guanshuwei

anhluu1986 Công cụ này của Việt Nam à ? Vậy thì không thể bỏ qua được rồi, săn giải thôi. Bác làm như dễ ăn lắm đấy. Em chờ mỏi cả mắt ra rồi đây. hehe, thôi để em lấy cái Iphone, bác lấy tạm cái HTC nhá

Achav

Cái này mình có phải mất cái gì để đăng ký k vậy mấy bạn ? Mình cũng muốn tham gia ^^

Ghazanfar

1 Code xài được cho 1 nick thôi hả? Mà tại sao lại cần code để làm gì nhỉ ? cho đăng ký free là được rồi làm vậy chi cho mắc công ~:~

lylac31082004

canhtro Cái này mình có phải mất cái gì để đăng ký k vậy mấy bạn ? Mình cũng muốn tham gia ^^ Mấy code mình share ở trên đó, ban xem còn dùng được không, nếu không được thì Phần mềm lại mình

---------- Bài thêm lúc 10:46 ---------- Bài trước là lúc 10:45 ----------

Lode90 1 Code xài được cho 1 nick thôi hả? Mà tại sao lại cần code để làm gì nhỉ ? cho đăng ký free là được rồi làm vậy chi cho mắc công ~:~ Free thì tính quà kiểu gì đây, có như thế thì các bạn mới tích cực giới thiệu cho người khác chứ :d chiêu của người ta cả đấy

wtrandai

Vậy giờ mình lấy code của bạn để đăng kí là mình trúng giải bạn cũng được... " thơm lây " sao ???? @@

P©tur

jang145 Mình thấy dạo này đang có một công cụ tìm kiếm của VN đang rất gây chú ý, đó là ITIM. Không biết có ai dùng qua cái này chưa? thấy nó như thế nào? Mình vào nhưng nó bắt phải nhập cái code gì đó, mà mình chẳng biết lấy cái đó ở đâu cả. Cái này đang trong giai đoạn thử nghiệm thôi, tìm kiếm cũng chưa được chính xác lắm. Hiện tại thì itim đang tổ chức cuộc thi "cùng Itim tìm Iphone" và yêu cầu nhập mã xác nhận để tham gia, mấy cái mã này bạn nào đăng kí sớm thì có đó. Bạn xin mấy người nào đã tham gia đó là có hết

BOFamily_vn

Mình cũng hy vọng như vậy, bởi vì thực ra VN mình cũng có một số công cụ tìm kiếm rồi nhưng mà chưa có phát triển lắm

Tương lai hay không thì hên xui lắm, mấy công cụ đi trước đó là biết thôi. Giống như kiểu mạng xã hội của VN cạnh tranh với mạng xã hội nước ngoài ấy mà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Tổ chức hạch toán kế toán vật liệu, công cụ dụng cụ tại công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
A Hoàn thiện hạch toán kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Nhà máy thuốc lá Thăng Long Luận văn Kinh tế 2
W Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ ở công ty công trình giao thông Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0
N Kế toán nguyên vật liệu công cụ dụng cụ tại công ty 789 - Bộ Quốc phòng Luận văn Kinh tế 2
Y Hoàn thiện công tác kế toán nguyên liệu vật liệu và công cụ dụng cụ tại Công ty Cổ phần ây dựng và P Luận văn Kinh tế 0
I Kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Điện lực Hà giang Luận văn Kinh tế 0
O Một số biện pháp nhằm nâng cao khả năng cạnh tranh của Công ty Vật liệu điện - Dụng cụ cơ khí Luận văn Kinh tế 2
W Tổ chức công tác kế toán nguyên vật liệu,công cụ dụng cụ ở công ty cổ phần Hoa Việt Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng và đánh giá công tác kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Công ty công trình đư Kiến trúc, xây dựng 0
T Kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Công ty cổ phần xây lắp Hoà Bình Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác