Phần mềm hữu ích với Internet
By solitary_lonely
#257923 Cho em hỏi làm sao để IDM tự động bắt link trong Fire Fox (em thấy có một số người làm được nhưng họ không chịu chỉ)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yenbai_net
#264609 Dễ thui mà bây giờ bạn bật IDM lên ấn vô cái tùy chọn bên trái cái đồng hồ ấy bạn đánh dấu ô thứ 3 từ trên xuống rồi ngó xuống cái bảng bên dưới sẽ có các tên trang web để IDM tích hợp bắt link

Đây là ảnh chỉ dẫn :
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By hoangyen_tyt91
#264615 sau khi cài IDM , addon IDM sẽ tự nhận vào FFox

nếu không nhận thì bạn cần làm các bước sau :

B1 vào download trong IDM, chọn Option -trong tab General check vào Mozilla FFox

B2 vào Ffox, -> tools -> Add-ons -> enable IDM

=> ngon
By l3f_gemini_a
#264616 Muốn cho IDM bắt link Firefox thì dễ thôi, bạn cài IDM rồi cài Firefox sau đó bạn khởi động IDM tiếp theo bạn click vào menu download chọn Options sau đó click vào Mozilla Firefox và nhấn OK như vậy là xong.

By trecontimdoco
#264619 mình gỡ idm cài lại thì ff không bắt link được.vào web nhạc là tự dow lun.phải gỡ ff cài lại mới hiện biểu tượng liên kết link.anh em có cách nào không phải gỡ cài lại ff không chỉ giáo hộ
By no_mercy9080
#264622 nếu không có bạn vào đây tải tiện ích downloadhelper là FF tự cập nhật IDM CC 6.4
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online