Sáng nay mình có download game ở mf thì thấy tốc độ như gần 500kps. Bình thường thì chỉ khoảng hơn 200kps là cùng. Vậy là sao????

Ai biết giải thích giúp mình với!!!!!!

Mình dùng mạng fpt, gói cước thì mình k rõ chỉ biết là cuối tháng phải trả 280000đ

ang3l_nh0kxjnh

i_love_green Sáng nay mình có download game ở mf thì thấy tốc độ như gần 500kps. Bình thường thì chỉ khoảng hơn 200kps là cùng. Vậy là sao????

Ai biết giải thích giúp mình với!!!!!! - Bạn hãy nói rõ bạn dùng mạng nào viettel vnpt hay... và gói cước của bạn là bao nhiêu thì tất cả người mới trả lời cho bạn được chứ

hangptt95

Ở thời (gian) điếm khác nhau thì tốc độ download cũng có thể khác nhau.

Nếu download vào buổi sáng tốc độ nhanh thì cũng là chuyện thường do buổi sáng ít người dùng Internet mà.

follow_only_u

chắc là người ta sửa lại đường dây cáp rồi. kết nối mạng được cải thiện. lần trước thì tốc độ chỉ có vài chục kb thoai song rồi sửa lại đường dây cáp thế là tăng lên 300 - 400 kb có lúc thì lên tới 1.4M mạng giáo viên thế là ổn rồi

Hardy

Thi thoảng mà IDM máu lên nhà tớ cũng được 1mb trở lên đấy!

phmc150809

hôm bữa ở công ty tui down được 10Mb/s,bất ngờ quá không kịp chụp cái hình cho anh

em coi

Edan

Đợt này viettel 3G đang khuyến mãi download miễn phí,mình down trên mediafire cũng được khoảng 600KBps.Rất tuyệt cú vời

manhcuonghg - Bạn hãy nói rõ bạn dùng mạng nào viettel vnpt hay... và gói cước của bạn là bao nhiêu thì tất cả người mới trả lời cho bạn được chứ Quên mất.

Mình dùng mạng fpt gói cước thì k rõ chỉ biết là cuối tháng phải trả 280000đ

Yogi

duyduong.tb từ ngày dùng internet chưa bao giờ lên được 700-800kb/s... em cũng tương tự pác thi thoảng nó nhột nhột vọt lên khoảng 500 mấy là cùng rồi lại vọt xuống

duigachammuoi

mấy chú cứ trả lời câu hỏi tốc độ down fu thuộc vào gì là bit mà. Theo mình nghĩ là 3, trang mediafire nó giới hạn tốc đô down free tầm 200kb/s. Mình sài cáp quang gói 15Mb/s, down trong nc không dùng IDM thì 3m/s còn down nc ngoài thì tùy vào trang thôi. Nhưng thường tốc độ không cao.

shady_1994

mình dùng gói basic 165k/tháng download toàn 200-300kb/s cùng lắm vọt lên 400kb/s là hết

Court

trước xài fpt down mêdỉai dc tầm 350 đổ lại.bữa nay xài dcom 3g down lúc max dc hơn 800kb/s

Các chủ đề có liên quan khác