Phần mềm hữu ích với Internet
By Christy
#257913 Với cách này bạn có thể download mọi phiên bản của video từ dạng kém chất lượng đến HD của video

Các bước cụ thể

1. Vào đây tải Java về cài. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
2. vào trang này Downvideo.info tìm video bạn cần download rồi bấm vào biểu tượng Download:

Sau đó link download video với đủ các định dạng sẽ hiện ra. Bạn có thể save as .... hay copy vào IDM download tẹt ga

...................

Thấy hay thì thank phát nhé

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thienthantuyet99vt
#264657 Cái này hình như chỉ download trên clip.vn và các trang khác thôi trên youtube.com hình như không download được
Blog Tâm sự:
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
By hoangkhws
#264658 yeunguoi0123 Cái này hình như chỉ download trên clip.vn và các trang khác thôi trên youtube.com hình như không download được Down được mà,mình vừa thử rồi! Bạn dùng trình duyệt Fire FOx nhé,hình như không hỗ trợ cho IE thì phải!

Còn nếu không thì bạn cứ chờ nó chạy hết cả Video đi rồi vào

C:\Documents and Settings\User Name\Local Settings\Temporary Internet Files

Trong đó User Name là tên máy tính của bạn.

Rồi tìm cái Clip mà bạn muốn down...nó ở trong ấy đấy.

tham khảo ở đây
By Corydon
#264659 Có thể vào trang web
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Down được rất nhiều mà không cần phần mềm cài đặt

Có một cách nữa là dùng fire fox cũng được đấy thử đi nhé.
By tranngoclam1991
#264660 THANKS FOR SHARING BUT... TREN YOUTUBE HIỆN NAY ĐÃ FIX LỖI TRÊN NÊN VIỆC DOWN BẰNG CÁCH THÊM ĐUÔI FILE FLV LÀ không ĐƯỢC. CÒN XEM TRÊN YOUTUBE VÀ VÔ TEMPORARY THÌ ĐÔI LÚC DO MẠNG MÀ VIỆC LOAD TRỞ NÊN KHÓ KHẮN.

CÁC BẠN CÓ THỂ DUNG IDM + GET LINK TRÊN CÁC SITE Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . HOẶC DÙNG CÁC ADDSON CỦA mOZILLA TÍCH HƠP TRONG VIỆC GETLINK. NOTE: GETLINK THÌ không NÊN DÙNG CÁC SOFT # NGOÀI IDM ĐỂ DOWN VÌ IDM HỖ TRỢ DOWNLOAD BẰNG CÁCH TĂNG KẾT NỐI RẤT HIỆU QUẢ. HOẶC GIGA OR FLASHGET CŨNG TƯƠNG TỰ
By ohle.com94
#264662 Mấy bạn cho mình hỏi tại sao máy mình không coi được phim trên youtube và veoh

Hồi trước còn coi được, giờ thì coi không được, chả hiểu tại sao
By raymous_md
#264665 dow được mà,tui thử rồi nhưng bạn phải đánh dấu vào phần tự đông dow nó mới bắt link được

- đánh dấu vô phần automatically trong thẻ general,còn phần thêm flv thì i chang bên trên
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online