Why_Not

Tình hình là cái laptop của em nó bị điên . Cột mạng wifi thì vẫn hiện thị đang có mạng nhưng vào mạng lại không được. K lướt web, không vào yh.. Bạn e dùng chung wifi thì nó vẫn vào bình thường ==''. Ai biết cách khắc phục e Thank nhiều

---------- Bài thêm lúc 18:16 ---------- Bài trước là lúc 17:23 ----------

không ai biết khắc phục lỗi này hở

Derry

Haidlu bạn ping được không, kiểm tra xem có cài proxy không đúng đó ,kiểm tra có ping được google,ip của router... có được ko,nếu được thì thử trình duyệt # xem có được ko,kiểm tra tường lửa của windows hay Phần mềm antivirus có chặn ko,thử gỡ ra cài lại driver card mạng nếu tất cả đều không được thì windows bạn bị lỗi rùi đó

emmuoncoanh2912

tsubasa007 Tình hình là cái laptop của em nó bị điên . Cột mạng wifi thì vẫn hiện thị đang có mạng nhưng vào mạng lại không được. K lướt web, không vào yh.. Bạn e dùng chung wifi thì nó vẫn vào bình thường ==''. Ai biết cách khắc phục e Thank nhiều

---------- Bài thêm lúc 18:16 ---------- Bài trước là lúc 17:23 ----------

không ai biết khắc phục lỗi này hở Ping ra google thử , ping ipconfig nó coi thấy ip không ? Nếu không thì kiểm tra lại driver bạn nhé ...

Driver card mạng vẫn ổn, e đã gỡ ra và cài lại nhưng vẫn k được. Firewall e cũng bỏ lun. Còn về proxy, ping google j đấy thì e k rành lắm. Mấy bác có thể nói kỹ tý được k..

dangtrang2246

tsubasa007 Driver card mạng vẫn ổn, e đã gỡ ra và cài lại nhưng vẫn k được. Firewall e cũng bỏ lun. Còn về proxy, ping google j đấy thì e k rành lắm. Mấy bác có thể nói kỹ tý được k.. bạn bấm start=>run=>điền cmd =>enter

rùi đánh:ping google.com-t hay ping 192.168.1.1-t

đánh lệnh ping ngay tại dấu nhắc lúc mới mở lên nhé

hoahongcogai686

có ai online không mình hỏi chút

---------- Bài thêm lúc 14:38 ---------- Bài trước là lúc 14:36 ----------

mình là mem mới mong tất cả người chỉ giáo được không

---------- Bài thêm lúc 14:39 ---------- Bài trước là lúc 14:38 ----------

sao mình không dowload được trên firefor mong tất cả người chỉ giúp nha!!! thank

cobechuot_123

k down được là nó báo lỗi sao hả bác,nêu lỗi cụ thể hay chụp hình lên đi tất cả người dễ hỗ trợ

menvodka có ai online không mình hỏi chút

sao mình không dowload được trên firefor mong tất cả người chỉ giúp nha!!! thank

Hỏi thế thì bố ai trả lời được hả bồ??? Cho cái hình cho nó sinh động đi. Haizz

Chet

Firefox nó hỗ trợ cho ác em nhỏ tool download rồi. Nếu không download được thì kiểm tra lại máy xem có virus ko, hay Firefox phiên bản nào - có bị lỗi không --> Update là ok ngay í mà.

Coman

menvodka có ai online không mình hỏi chút

sao mình không dowload được trên firefor mong tất cả người chỉ giúp nha!!! thank 1 câu hỏi vãi chưỡng nhất trong ngày

Các chủ đề có liên quan khác