baby_su_lovely

Mọi người thấy chất lượng, tốc độ...của 2 mạng này ntn.Thấy VNPT đang nâng cấp ,giảm cước,tăng băng thông .Nên chọn mạng nào dùng là hợp lý .Dùng trọn gói của VNPT ( mega Easy) tốt không tất cả người , hay dùng trọn gói của FPT.

Win

Mình vừa đăng ký trọn gói 250k của FPT được mấy ngày rồi. Thấy tốc độ MAX khi có proxy tốt. ngoài ra được coi iTV lậu nữa

nguyenthuy_2603

Nếu cậu ít download ở các trang nước ngoài thì chọn FPT, mình cũng đang dùng gói Easy của VNPT thấy rất ổn down ở nước ngoài nhanh hơn gỏi 350k của FPT nhiều.

Denys

vnpt đi thời (gian) buổi công nghệ thông tin mà fpt h này là mệt lắm

Amblaoibh

vnpt, 1-6 nâng băng thông, chẳng biết nâng hok chứ mấy ngày qua mạng nhà mình chậm như fpt khi vao trang nước ngoài

Bamard

vnpt gói 250k.tháng bây giờ down gần 600KB/s rồi ! hiện giờ chả mạng nào đuổi kịp

Birche

mình là dân nghiện phim, cứ vnpt mà táng, gói easy của mình down gần 400KB/s nè. vnpt down trong nước và ngoài nước như nhau. fpt củ chuối hơn.

VNPT vừa tăng gấp đôi băng thông, FPT lại phải chạy tìm cách đối phó thôi,

mình dùng VNPT thì gọi điện là mấy sếp tới liền , chứ gọi cho FPT thì không biết thế nào .

mình thấy VNPT down ở tw thì cũng nhanh đấy chứ ,

dow hơn 1,1 Gb mất có 35 min

nhân tiện cho mình hỏi sao mấy hôm nay vnpt tốc độ chậm quá. bình thường tầm 250kb/s, bây giờ khoảng 60-100KB/s. Mình xài gói 250K

blue_vsii

kankoo nhân tiện cho mình hỏi sao mấy hôm nay vnpt tốc độ chậm quá. bình thường tầm 250kb/s, bây giờ khoảng 60-100KB/s. Mình xài gói 250K VNPT đang nâng cấp băng thông lên gấp đôi mà, phải từ từ mới nâng cấp hết các thuê bao. Mình cũng sài gói như bạn, lúc trưa mất mạng nhưng hoá ra là nó nâng băng thông, giờ lên 3Mbit/s rùi.

Mới xài VNPT nên chưa biết gì. Còn FPT thâm niên xài 1 năm, lúc rớt mạng mà gọi cho nó thì y như rằng 1 ngày sau nó mới đến--> nản

Các chủ đề có liên quan khác