Masson

Television Online V3.5 pro (Phiên bản mùa hè 2010)

Thời gian qua rất nhiều bạn vừa quan tâm sử dụng phần mềm,mình vừa quyết định nâng cấp lên phiên bản 3.5 (mặc dù cv khá bận). Ở phiên bản này giao diện vừa thay đổi trả toàn và bổ xung thêm 1 số kênh thể thao, phim truyện, ca nhạc... (theo yêu cầu của một số bạn).

Cách sử dụng:

1.máy phải hỗ trợ flash player nếu bạn chưa có ấn đây để tải.

2.bạn nên cài IE8 để tốc độ xem ổn định.

3.Windows Media Player9 hay cao hơn

Để sử dụng chương trình, bạn kích đôi biểu tượng Television_Online_V3.0.0.0 (không cần cài đặt). Sau khi chương trình nạp xong dữ liệu, bạn sẽ nhìn thấy các kênh truyền hình nằm trong danh sách hỗ trợ.

Các kênh có thể xem được:

VTV1,VTV2,VTV3,VTV4,HTV7,HTV9,VOV1,VOV2,VOV3,VOV5, VOV giao thông,Tom&Jerry,BBC New,NASA,O2TV,THTG,THVL1,THVL2,JCTV,ARIRANG,SKY New,Quảng Ngãi,Quảng Ninh,VTC1,VTC2,VTC3,VTC4,VTC6,VTC8,VTC9,VTC10,Vĩn h Phúc,Yeah1 Tv,ITV,INFO Tv,MY TV,Hà Nội 1,Hà Nội 2

các bạn có thể xem lịch phát sóng,góp ý cho chương trình ngay tại góc bên phải

Chú ý: Chất lượng các kênh phụ thuộc vào lưu lượng đường truyền của bạn!

Thông tin phần mềm:

Name : Television Online

Version : V3.5.0.0

Programming : AutoIt v3.3.0.0

Date release :3/2/2010

Category : Portable

author : Alone_prince104

*Lưu ý : NHỚ là Thanks trước khi dowload nha

Download full phiên bản 15,5MB:

nguyen_thu1611

giật tung ca lên mặc dù đường truyền 8MB FPT 1 tháng , chu trình lập đi lại 1s/1s vừa test với các đài vtv và vtvc nên không thèm test nữa,chương trình chạy chậm hơn coi tivi trên web pp 1 chương trình nữa

vinhnv43

sếp nói sao chứ.ai ai cũng coi bình thường mà.nhưng mạng yếu là coi kém lắm

cop_con86

ở nhà đăng ký cái iTV miễn phí để xem trên PC, hình ảnh cũng nét lắm đó, thật là sảng khoái ^.^

nhuy201

dongluu ở nhà đăng ký cái iTV miễn phí để xem trên PC, hình ảnh cũng nét lắm đó, thật là sảng khoái ^.^ Đăng kí cái này ntn bạn?

dead_luv88 sếp nói sao chứ.ai ai cũng coi bình thường mà.nhưng mạng yếu là coi kém lắm bạn test đi rùi hãy tuyên bố nhé, mình test rùi đừng nói mạng mình chậm nhé gói ME Full của FPT mà còn chậm thì không biết còn gói nào nhanh nữa

Các chủ đề có liên quan khác