ho_chi_minh1890

viết bài này nếu ai biết thì thôi nha , tui cũng sưu tầm thui , chia sẽ cho những ai chưa biết

Bước 1: Vào trang web từ laptop cần tìm driver (dĩ nhiên, bạn phải thủ trước driver card mạng cho laptop).

Bước 2: Cài add-on (cho trình duyệt Internet Explorer) hay plug-in (cho trình duyệt FireFox) đính kèm dưới đây, để hỗ trợ quá trình tìm kiếm driver với website trên.

Bước 3: Sau khi vừa cài add-on (plug-in), ấn vào nút “Lancer la détection” hiện trên trang web, chờ trong giây lát, toàn bộ tên tuổi, và driver các thành phần trong laptop sẽ được liệt kê đầy đủ.

Các chỗ có chữ màu xanh là phần driver mới cần update. Để cài đặt một cái driver (phần chữ màu xanh) bạn chỉ cần nhấn vào đó, nó sẽ mở ra một cửa sổ khác,

tiếp theo nhấn vào biểu tượng ổ cứng

buituanxuyen

cái này dủng cho máy tính ở nhà được không

---------- Post added at 21:06 ---------- Previous post was at 21:05 ----------

máy mình hư ngay cái driver card mạng mới chết chứ mấy cái driver kia mình tự kiếm cũng được

ere6083 cái này dủng cho máy tính ở nhà được không

---------- Post added at 21:06 ---------- Previous post was at 21:05 ----------

máy mình hư ngay cái driver card mạng mới chết chứ mấy cái driver kia mình tự kiếm cũng được cái diver card mạng thì bạn phải tự download thui , cài xong có internet mới sử dụng được để dò driver khác

cua_u

cái này quá hay nếu được thank thêm cho bạn mấy chục cái nữa rồi

ngocban60

virusday_123 cái này hay đấy, nhưng có cái là tiếng nớc pháp thì phải uhm, nhưng có cai nút dịch trang sang tiếng anh mà , bên dưới đó . mà không cần thiết làm theo hd là ok

masterwildghost

Thế thì dùng bố nó soft Device Doctor cho rồi, nếu sau khi setup xong windows mà không có card mạng thì dò xong cho cho link down all driver rồi ra tiệm net mà down về cho nhanh

---------- Post added at 18:16 ---------- Previous post was at 18:15 ----------

ere6083 hay quá bạn ơi À bạn là boy hay girrl nhỉ ? Nếu như bạn đúng như trong avta thì .......

Các chủ đề có liên quan khác