Tally

ai giúp em cái IDM với , dow load = IDM nó toàn dow load = cái gì không à , em dow máy trang khác đều bình thường , lúc em dow ở 4 share.vn , có 1 file em không dow nữa em nhấn cái gì đó quên rồi , rồi nó hiện cái bảng gì đó em tắt luôn , bây giờ cứ dow tại trang đó là không được, đây là hình ảnh

Đó là do định dạng file kia chưa được thiết đặt trong IDM để nó bắt link.

Bạn vào mục Option --> File Type --> trong cái ô có nhiều định dạng file, điền thêm chữ MKV vào đó để nó nhận link có file đuôi MKV. Làm tương tự với những file lạ khác.

--> OK

yoko.online

tiện thể bạn điền vào một số file hay down như : doc docx ppt pptx __* 0** RMVB flv

như vậy thì download dễ dàng hơn !

bichop32h

dangquang2 Đó là do định dạng file kia chưa được thiết đặt trong IDM để nó bắt link.

Bạn vào mục Option --> File Type --> trong cái ô có nhiều định dạng file, điền thêm chữ MKV vào đó để nó nhận link có file đuôi MKV. Làm tương tự với những file lạ khác.

--> OK mình vừa nói rồi , lúc trước vẫn dow được , và mình vừa định dạng file MKV rồi , nhưng bay giờ không dow được

kienkonbmt1 mình vừa nói rồi , lúc trước vẫn dow được , và mình vừa định dạng file MKV rồi , nhưng bay giờ không dow được cái này hình như mình biết đó

lúc đó IDM có hiện lên 1 cái bảng là vừa có file đó rùi nên hỏi bạn có muốn ...

và lúc đó bạn vừa click vào nút don't show again ... rùi ok

nên giờ bạn vừa down link đó hok được nữa

bạn làm theo mình thử được hok nhé :

-bạn xóa hết list trong mục down đi

- sau đó vào option -> download -> bỏ dấu tick ở ô cuối cùng đi ( có 4 ô đó )

thử down có được hok rùi cho ý kiến

or là bạn down bình thường bằng FF rùi chọn copy link rùi add vào idm cho nó down thử được hok >? hình như 4share làm vậy được mà !

bann11f cái này hình như mình biết đó

lúc đó IDM có hiện lên 1 cái bảng là vừa có file đó rùi nên hỏi bạn có muốn ...

và lúc đó bạn vừa click vào nút don't show again ... rùi ok

nên giờ bạn vừa down link đó hok được nữa

bạn làm theo mình thử được hok nhé :

-bạn xóa hết list trong mục down đi

- sau đó vào option -> download -> bỏ dấu tick ở ô cuối cùng đi ( có 4 ô đó )

thử down có được hok rùi cho ý kiến

or là bạn down bình thường bằng FF rùi chọn copy link rùi add vào idm cho nó down thử được hok >? hình như 4share làm vậy được mà ! cái dấu tick vừa bỏ sẵn rồi bạn ơi

hoangminh_8084

kienkonbmt1 cái dấu tick vừa bỏ sẵn rồi bạn ơi làm theo mình thử có được hok ! again

bạn vào đó rùi tìm cái link bạn vừa report rùi bỏ nó ra,

thử down rùi cho ý kiến !

ducon.congnuong

kienkonbmt1 không có gì ngoài lời Thank bạn nhưng quan trọng là bạn phải cho tất cả người biết là vừa down được chưa chứ, cho tất cả người rút kinh nghiệm để cùng tiến mà

hihi

bann11f nhưng quan trọng là bạn phải cho tất cả người biết là vừa down được chưa chứ, cho tất cả người rút kinh nghiệm để cùng tiến mà

hihi bạn chỉ dẫn thì vẫn chưa rõ lắm đồi với những ai không rành , nhưng mình làm được rồi , bạn phải chỉ cho tất cả người vào phần edit list rồi tìm xem cái trang web mà mình dow có trong đó không rồi delete đì , vậy rõ hơn đấy

leon_1691

kienkonbmt1 bạn chỉ dẫn thì vẫn chưa rõ lắm đồi với những ai không rành , nhưng mình làm được rồi , bạn phải chỉ cho tất cả người vào phần edit list rồi tìm xem cái trang web mà mình dow có trong đó không rồi delete đì , vậy rõ hơn đấy NÓi như vậy chắc bạn "rành " lắm nhỉ ? mình vừa chụp màn hình up lên rùi như vậy mà còn chưa rõ nữa, muốn diễn tả bằng lời nữa ?

Nếu vậy thì để lần sau mình nói bằng văn viết hok chơi văn hình nữa ? Thank bạn vừa góp ý

,

chào bạn !

Các chủ đề có liên quan khác