Berwynne

Không biết các mem có vào được không? Mình không thể truy cập vào được trang Mediafire, load rất lâu mà không thể vào được. Mình đang dùng VNPT, liệu có ảnh hưởng gì không nhỉ?

Các mem có ai bị như mình không?

Có mem nào biết lỗi này khắc phục như thế nào không, giúp mình với!

Link share và tài khoản của mình đều không vào được. không thể nào vào nổi trang chủ nữa

nghi_nguyen86

Media giờ nó hay bị như thế mà. Máy tui thỉnh thoảng cũng không vào được. Nhưng tui dùng mạng FPT thì tốt hơn VNPT rùi.

army_quan

Mấy hôm nay tự nhiên không download trên Mediafire được , Phải chằng lỗi toàn bộ hay là PC nhà mình có vấn đề về Internet , Ai có ý kiến gì thì trả lời hộ mình

cyruskute

Cái này vừa có hẳn một topic rồi mà, chỉ cần IDM dùng một proxy của Việt Nam là ngon

Terra Cái này là tại Mediafire thôi, thỉnh thoảng nó hay thế đấy không phải đâu.Bữa trước em dùng firefox mà không dow dc.Thấ vậy em lấy opera thì lại dow dc.Thế mới lạ

Randkin

hình như sau khi sever update hôm qua hôm nay mình down trên mediafire không có link nào down được hết, bạn nào có thể giải thích được không

thehetoi_8x

kisimaquai2001 hình như sau khi sever update hôm qua hôm nay mình down trên mediafire không có link nào down được hết, bạn nào có thể giải thích được không có thể 1 số link lâu wa không thấy ai down nó sẽ xóa đi hoac là time tồn tai nó quá hạn cho 1 acc free........... chỉ có thể giải thích nhu thế , nhung cả tháng nay shjn down vẫn tốt chán , up vô tư

Johnnie

mình không download dc nữa, nó không hiện link download nữa, cứ request ....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ôn tập Dịch tễ học CTUMP (TỔNG hợp từ các đề THI) có đáp án Y dược 1
D Tìm hiểu về vai trò, quá trình tổng hợp và phân giải các Axitamin trong cơ thể người và nguyên liệu thực phẩm Khoa học Tự nhiên 0
A Tổng hợp và xác định các đặc trưng của một số hydroxide cấu trúc lớp kép ứng dụng trong xử lý môi trường Khoa học Tự nhiên 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
N Tổng hợp kiến thức về các kỳ thi tiếng anh có giá trị hiện nay Tài liệu Cơ bản 0
P Nghiên cứu tổng hợp các khoảng chịu lửa chứa Nhôm, Silic từ hóa chất tinh khiết và từ bã thải bùn đỏ Kiến trúc, xây dựng 0
B Giáo án tổng hợp các môn lớp 1 - Trường tiểu học Hoa Thủy - Năm 2016 - 2017 - Tuần 1 Luận văn Sư phạm 0
T Báo cáo tổng hợp Thực hiện các dự án đầu tư xây dựng nhà ở tại công ty cổ phần lilama Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Những kiến thức đã tìm hiểu được trong thời gian thực tập tổng hợp - Thực trạng các Website đã và đa Luận văn Kinh tế 0
W Nghiên cứu và hệ thống các kiến thức cơ bản về chương trình dự án quốc gia; tổng hợp kết quả, phân t Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác