racroiso1

Trang này mới hoạt động trở lại cách đây vài ngày sau quá trình nâng cấp, có nhiều video rất hay. nhưng download được thì IDM 5.19 cũng bó tay vì giờ nó được bảo mật (an ninh) tốt hơn. Sau đây mình xin mạn phép giới thiệu cách download tại cho những bạn nào chưa biết để down về xài cho tiện.

Công cụ: Orbit downloader 4.0.0.1 các bạn có thể tải tại đây ==>

hay download bản Portable Orbit downloader 4.0.0.1 ==>

Hướng dẫn:

các bạn cài đặt Orbit downloader xong, chạy chương trình sau đó vào Tool chọn Grab ++

Tiếp theo các bạn mở link video tại lên Orbit sẽ tự động bắt link cho bạn.

Giờ bạn chỉ cần click vào dạng file FLV trong Grab++ của Orbit và bấm download. và chở cho Orbit tải file về máy cho bạn. Vậy là xong.

Có ích thì thanks nhé!

Bạn dùng soft j để xem vậy, mình down được rồi nhưng không xem được thử dùng FLV player hay Codec hay jet player đều không được.

hoang_nguy

canhhoaluulac Trang này mới hoạt động trở lại cách đây vài ngày sau quá trình nâng cấp, có nhiều video rất hay. nhưng download được thì IDM 5.19 cũng bó tay vì giờ nó được bảo mật (an ninh) tốt hơn. Sau đây mình xin mạn phép giới thiệu cách download tại cho những bạn nào chưa biết để down về xài cho tiện.

Hướng dẫn:

các bạn cài đặt Orbit downloader xong, chạy chương trình sau đó vào Tool chọn Grab ++

Giờ bạn chỉ cần click vào dạng file FLV trong Grab++ của Orbit và bấm download. và chở cho Orbit tải file về máy cho bạn. Vậy là xong.

Có ích thì thanks nhé! tui dùng idm 6 dơnload phà phà có gì đâu

cvtam2003

riucable tui dùng idm 6 dơnload phà phà có gì đâu Ông down tui xem thử?

Ông có thử chưa mà biết là được.

Viết bài toàn viết bậy không à.

Quigley

uhmm.. không hiểu vì lý do gì nhưng tui không tải video từ về được mặc dù vừa làm cụ thể theo những thao tác ở đây.

Có còn cách nào khác không bạn?

baby_uyen2003

canhhoaluulac Trang này mới hoạt động trở lại cách đây vài ngày sau quá trình nâng cấp, có nhiều video rất hay. nhưng download được thì IDM 5.19 cũng bó tay vì giờ nó được bảo mật (an ninh) tốt hơn. Sau đây mình xin mạn phép giới thiệu cách download tại cho những bạn nào chưa biết để down về xài cho tiện.

Hướng dẫn:

Có ích thì thanks nhé! Cần j phải dài dòng thế

Dùng IDM 6.03 mà down,tui vẫn down chương trình Đường lên đỉnh Olympia mà

l3f_gemini_a

tui dùng IDM 6.04 nè, giờ k bắt link được lun. Đã dùng Orbit và addon Adblock của firefox lun cũng k được.

Ai có cách nào khác giúp với.

Henwas

ngu thế, dùng IDM down ngon sao phải orbit làm gì

nó không hiện dung lượng file mà hiện số phút của video

Anwar

idm 6.04 + googlerom ok!!! đả tét!!!

Bài này người ta viết từ lâu rùi , nên bây giờ dùng IDM down được không có gì là lạ, Nếu ở thời (gian) điểm đó thì vừa khác, chắc gì vừa down được !

Các chủ đề có liên quan khác