Phần mềm hữu ích với Internet
By i_love_you231088
#246085 Run=>regedit=>HKEY_LOCAL_MACHINE=>SOFTWARE=>intern et download manage

Đúp vào mục serial sửa key lại là :

KEY : LB2HZ-ODW77-IGBMI-CKOYL

Or

KEY: 7G7QY-NZWKQ-23KRA-RAMQ4

Or

KEY: S74B6-25EFJ-4Q3G6-QU54C

Or

KEY: LH2CQ-MLGN6-LV6HB-ZNNFZ

Nếu được thanks với nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Devin
#257117 Snear2305 ạc xóa key là hết block, mà bạn làm y như mình nói thì làm gì có chuyện là vẫn bị làm lại coi mình không bảo sai đâu vì trước mình cũng bị như bạn rồi cũng được mấy a e ketnooi.com/forum chỉ bảo Nếu xóa key mà vẫn bị thì bro thử search cái folder "DMCACHE", rồi xóa cái file seting.bak đi, cài lại idm. E vừa thử rất ok, còn các bro thì sao?
By baothusinh
#257119 huntertk ---------- Bài thêm lúc 10:25 ---------- Bài trước là lúc 10:19 ----------

bác ơi tui vừa làm như chỉ dẫn nhưng vẫn kô được

khi cài lại idm thì vẫn bị block.

híc híc chán ơi là chán Tớ làm theo lời bạn này là ok luôn, thank nhiều nhiều lắm, hôm nọ cài lại máy, rồi cài lại IDM bao nhiêu cái không được, làm theo lời bác này là được luôn... Ôi hạnh phúc tràn trề cho sự nghề down phim ảnh của mình...

thank bác nhiều nhiều lắm, nhưng mà sao em không nhìn thấy nut thank để thể hiện tấm lòng...
By phuonghathien
#257120 Hiện tại mình đang dùng bản IDM 5.19 build3 silent. KIS quét không có virus, nhưng lúc cài thì thông báo phần mềm không đáng tin. Vậy dùng bản Silent có bị ảnh hưởng gì không hả các bạn.
By Gwydre
#257121 loveanh_9x Dùng 1 key nào đó kích hoạt sau đó vào host chặn IP của IDM là xong . Sao đại ca nói không hà. không chỉ cách làm ai mà bít được. Em gà lắm. Chỉ dùm nha. Thank nhìu lắm
By pexinh_dkny.hn1102
#257122 Cái này chỉ có giết (cài lại win) rồi fix lại IDM Cr-ack trả toàn ! Sau đó tắt chức năng Autoupdate chứ nếu mà IDM vừa bị block rồi thì có mà zời kiú ! Cách trên bạn chỉ dẫn tuy tỉ mỉ đấy nhưng làm xong đâu lại vào đấy cả thôi

Vì sự nghề Cài Lại Win
By Nathanial
#257123 mình không bít sao mà dùng idm có Cr-ack mà vẫn update được ầm ầm

---------- Bài thêm lúc 22:16 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

tu_lieu_8e Cái này chỉ có giết (cài lại win) rồi fix lại IDM Cr-ack trả toàn ! Sau đó tắt chức năng Autoupdate chứ nếu mà IDM vừa bị block rồi thì có mà zời kiú ! Cách trên bạn chỉ dẫn tuy tỉ mỉ đấy nhưng làm xong đâu lại vào đấy cả thôi

Vì sự nghề Cài Lại windows Bạn nói nghe ghê quá

mình nhớ có 1 file remove *reg của idm, gỡ idm bằng your uninstaller rồi chạy file đó nữa. Sau đó cài lại idm là vô tư mà
By firstlove_85dn
#257125 zenbivip xài bản preCr-acked hay silent là tất cả e sợ sợ block sẽ tan biến bạn có thể cho mình link được ko
Kết nối đề xuất: