Emory

thienngoai bác up tấm ảnh của 192.168.1.2 xem nào

---------- Bài thêm lúc 22:26 ---------- Bài trước là lúc 22:20 ----------

speedtest như thế mà IDM down như thế. Có vấn đề hình đây

làm như tui chém gió không bằng

have fun!

Edensaw

hunter47 hình đây

have fun! nhà tớ cũng mega easy sao chỉ có thế này ?!?! có chỉnh lại được ko

Line Rate - Upstream (Kbps): 640

Line Rate - Downstream (Kbps): 3072

river_711

Mạng VNPT bây giờ lúc nhanh lúc chậm ấy mà thỉnh thoảng còn >1MB/s cơ ????Quá khủng!

không biết gói nào rẻ nhất của VNPT nhỉ?

Có gói nào chọn gói mất 150k/tháng không nhỉ?

Alike_lovely

koro05 nhà tớ cũng mega easy sao chỉ có thế này ?!?! có chỉnh lại được ko

Line Rate - Upstream (Kbps): 640

Line Rate - Downstream (Kbps): 3072 Tình hình là các gói cước còn phải tùy thuộc vào cả sự khuyến mại của địa phương nơi bạn nắp đặt nữa.

Như chỗ mình, cũng mega easy đạt 4096 - 768. Thật ra thì chỉ số này không phải chỉ số gốc của gói cước, mà là do Vnpt chỗ mình đang KM nâng gói cước thêm 1 nấc. Có nghĩa là bạn dùng gói Easy nhưng được hưởng tốc độ của gói Family

Forster

Mrypb Mạng VNPT bây giờ lúc nhanh lúc chậm ấy mà thỉnh thoảng còn >1MB/s cơ ????Quá khủng!

không biết gói nào rẻ nhất của VNPT nhỉ?

Có gói nào chọn gói mất 150k/tháng không nhỉ? Ra bưu điện hỏi ra ngay mà . Gói Basic (~2M , down tầm >200) trọn gói 150k

hanhphuc.72611

Hơn 1 tuần nay phải chịu cảnh này. Thảm hại không các bạn ?

ht.minhit

hunter47 hình đây

have fun! có lẽ ông kia nói đúng, chỗ ông đang khuyến mại j` đó. chứ làm j` tới ~5MB.

Fenton

Julken Tình hình là các gói cước còn phải tùy thuộc vào cả sự khuyến mại của địa phương nơi bạn nắp đặt nữa.

Như chỗ mình, cũng mega easy đạt 4096 - 768. Thật ra thì chỉ số này không phải chỉ số gốc của gói cước, mà là do Vnpt chỗ mình đang KM nâng gói cước thêm 1 nấc. Có nghĩa là bạn dùng gói Easy nhưng được hưởng tốc độ của gói Family nghĩa là cái đó là của gói family àh.có nhanh hơn nhiều ko.định lện đường truyền mà thấy hơn được có 1mb nhưng lại hơn 100k mỗi tháng thì hơi chát nhỉ

Truesdell

koro05 nghĩa là cái đó là của gói family àh.có nhanh hơn nhiều ko.định lện đường truyền mà thấy hơn được có 1mb nhưng lại hơn 100k mỗi tháng thì hơi chát nhỉ Download từ mediafire cũng quãng ~500kbs. Chơi game nói chung là tạm ổn. Tất nhiên 4MB sẽ hơn 3MB

yaourt2212

Nhà mình thì mega easy mà sao nó chỉ đươc :

Downstream Upstream

SNR Margin: 34.6 18.7 db

Line Attenuation: 21.1 12.8 db

Data Rate: 1856 637 kbps

Max Rate: 19232 1037 kbps

POWER: 18.6 11.3 dbm

Hu hu tức trào máo họng down được cao nhất IDM chỉ có 190kb/s tức quá chừng.Có ai biết sao ko???Hay ghi gói cước mình lộn đóng trước mà đau gần chết.Nhà ở tp hcm nữa chớ

gemini_peaceful

manfred177 Nhà mình thì mega easy mà sao nó chỉ đươc :

Downstream Upstream

SNR Margin: 34.6 18.7 db

Line Attenuation: 21.1 12.8 db

Data Rate: 1856 637 kbps

Max Rate: 19232 1037 kbps

POWER: 18.6 11.3 dbm

Hu hu tức trào máo họng down được cao nhất IDM chỉ có 190kb/s tức quá chừng.Có ai biết sao ko???Hay ghi gói cước mình lộn đóng trước mà đau gần chết.Nhà ở tp hcm nữa chớ úp tấm ảnh 192.168.1.1 đi

Gia_Khoa

bác chủ topic dùng soft gì cho cái desktop

mà có mấy cái mục program, office, design... ở dưới vậy

thanks

Các chủ đề có liên quan khác