hang161072

Share với các bạn acc HF.

Đa số các bạn đều download file với IDM. Việc add username và password vào IDM để download là cách nhanh nhất và đỡ bị server phát hiện nhiều người xài chung acc.

Share theo kiểu truyền thống thì dễ bị change pass.

Nên nay mình share theo kiểu khác

Link download đây:

Sau khi tải file về, bạn chạy file vừa tải về.

Bây giờ bạn tắt IDM đi bằng cách click chuột phải lên biểu tượng IDM ỏ System Tray và chọn Exit, xong sau đó bạn mở lại IDM. Và bây giờ, bạn click phải vào link này (link này mình lượm đại cho các bạn test thôi ) và chọn Download with IDM xem thử (nếu như bạn đang xài Firefox hay IE) (còn đối với các trình duyệt khác thì có lẽ bạn phải mở IDM lên và bấm Add URL và dán link download vào )

(Lưu ý: trước khi tắt IDM đi, bạn nên xem mình có đang download file gì ko, nếu có thì xem chuyện tải file đó có cho phép resume ko? Vì nếu như file bạn đang tải không cho phép resume thì sau khi bạn Exit và mở lại IDM thì file đó của bạn sẽ tải lại từ đầu (mở lại trình duyệt và lấy link lại từ đầu))

Acc này không bít sống được bao lâu , nên các bạn cứ xài lẹ đi, có bao nhiêu link thì cứ add vô Queues của IDM mà tải. Khi nào mà bạn click phải lên link HF và chọn download mà nó ra file html có dung lượng vài KB là bít acc die rầu đó

PS: Nếu bạn đang xài Firefox hay IE thì sau khi Exit IDM, bạn chỉ cần click phải lên link cần download và chọn Download with IDM thì IDM sẽ tự chạy lên

Tris

phim trên hotfile thì toàn là phim ... mà cái trang fileserve mới ghê gớm, mới ra mà tương tự như bao nhiêu phim rip lại đổ dồn về đó cả, cả bộ sưu tập mình chưa lụm hết, bạn có acc fileserve thì shsre luôn nha

Vừa hôm qua mình down mấy cái file(Cỡ hơn 1Gb) thì không có cái acc này làm mình down cả ngày mới xong!Hôm nay down xong rồi thì lại có acc!

Đời là thế!

cafefifteen

mình làm rồi mà k được, khi kick phai chuột vào cái link đó, nó chỉ hiện là down link thôi, k down file được

aiiu3mzay

itachi247 mình làm rồi mà k được, khi kick phai chuột vào cái link đó, nó chỉ hiện là down link thôi, k down file được Mình vừa thử, vẫn xài được mà bạn.

Túm lại, công chuyện đơn giản là: tải cái file link mediafire mình để ở trên về và chạy file đó, xong chọn Yes, rồi chọn OK.

Tiếp theo, khởi động lại IDM để nó cập nhật dữ liệu.

Lưu ý là tắt hẳn IDM rồi mở lại. Tắt hẳn IDM bằng cách click chuột phải lên biểu tượng IDM ở System tray và chọn Exit, chứ lúc bạn đóng cửa sổ chính của chương trình IDM thì chẳng qua nó ẩn đi thôi chứ nó chưa tắt trả toàn đâu.

Good Luck

win323 Yes! acc rất tốt!!! Thank bạn nhiều lắm Cũng hên xui thôi bạn à, không bít được lúc nào nó die , bởi vậy trong khi nó còn xài được thì có bao nhiêu link cứ Add vô IDM hết đi, cắm máy tải sáng đêm ==

takura18057

thank bạn nha

cho mình hỏi là khi mà acc này die thì hotfile nó có chặn ip không vậy ,nếu nó chặn thì làm sao để gỡ bỏ nó đây bạn

Dinsmore

Rất hây, tải như hết tốc độ của gói cước mình sử dụng. Tốc độ còn hơn cả tải file từ mediafire.com

love_matrix

thanks bác nhìu lắm! acc xịn đét mà kô bít hạn sử dụng of E nó đến bjờ nhẩy! liệu có qua nổi đại lễ ngàn năm hok

Ingram

đang dùng rất good............................

anh em không nên lấy acc đăng nhập vào Web nha........

Các chủ đề có liên quan khác