o0omyluvo0o

Tình hình là nửa tháng gần đây download trên mediafire quá chậm, chỉ từ 20-30 kb/sec có khi chỉ còn 11-12kb/s luôn.Dạo trước tới 1 mb/s(cáp Viettel).Không hiểu sao lúc này mediafire chậm quá.Có ai gặp tình trang tương tự mình ko.Xin cho lời giải đáp hay khắc phục.Thanks trước

Bain

tui cũng bị nhưng không chậm như ông, lúc thì 250 xuống 150kb/s .ko dc ổn định chán vitteo lắm rùi ,đang tính chuyển sang vnpt.Thấy bảo gói easy của vnpt donw Mf sướng lắm.

my_fa

VNPT mắc dựt lắm, lúc thì chạy ro ro lúc thì rớt mạng không chiu nỗi

Nhà bạn đang sài cáp tv của thằng nào,dùng mạng của mấy thằng đó ổn định hơn nhìu,nhưng băng thông với giá thành thì không được ý lắm

what_love_k

không hiểu MF bị gì chứ mình down trên 4share thì dc 700kb/s lận.Dạo này bị báo là máy chủ bận hoài, try to later

biboo_007

Mediafire dow 1 phần do mạng, máy nữa quán mình sài VNPT + cáp +IDM max thì dow lẹ lắm lâu lâu lag thì tầm 300-700kb/s

gloom_king

Không phải lỗi do nhà mạng cung cấp đâu , down từ youtube vẫn ok . Tui để ý là down trên MF hay xem phim online đều rất chậm , mặc dù xem hay down trên youtube thì phà phà . Thằng bạn nhà cách tui 300m cũng xài Viettel như tui mà down vẫn đều đều 250k/s . Năm ngoái tui cũng bị 1 lần và hình như chiêu cuối cùng để khắc phục là cài lại windows sạch,ghost cũng không ăn thua . Giờ nghĩ lại ngồi 40ph để cài thì phê quá , hi vọng vài hôm nữa sẽ hết

chip_pro_95

tui cũng thấy cá ae vay thôi . dạo này lin mf bị sao vậy nhỉ . lúc nào dơ cũng chỉ có 40kb/s . chắc phải chuyển qua down lin fpt quá di

rai_3369

kiểu gì thế nhỉ nhà mình xài VNPT cuộc sống đích thực dow ở MF toàn max 450kb/s

fuckof

Từ lúc mà MF nó hoạt động trở lại thì down chậm vãi, từ 300Kbps xuống 100Kbps, nản

Các chủ đề có liên quan khác