Phần mềm hữu ích với Internet
By nudeman200026
#243405 Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lac_nghi_forever
#253519 Bạn nói mập mờ quá, bạn up hộ cái ảnh lên được không ?
Blog Tâm sự:
  • Quen 10 ngày đã thấy yêu dù biết anh có vợ | 04:02 ...
  • Cưới chồng một năm rồi mà tôi chưa thể làm chuyện ấy | 05:02 ...
  • Chồng vô tâm, lại có người khác khi tôi mang thai | 05:02 ...
  • Nhiều lần tôi yêu vợ mà cô ấy chẳng biết gì | 06:02 ...
  • Bạn trai hay xúc phạm rồi năn nỉ là tôi lại bỏ qua | 05:02 ...
  • Thư gửi mẹ người con gái bị tôi hại đời | 04:02 ...
By net.princevn
#253521 devjl_kute Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu mình cũng bị vậy, thậm chí mình ghost lại máy cả XP và W7 cũng không được, mà trước dùng ok? hay máy mình có virus?
By hiepsythuonghai2020
#253522 devjl_kute Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu Bản bạn tải trên trang chủ là bản cài đặt online nên rất có thể có lỗi trong quá trình cài đặt.

Trước hết, bạn cần gỡ sạch google chrome trong máy, sau đó:

Để chắc ăn, bạn nên dùng bản cài đặt offline trên: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nếu cài đặt xong, chạy vẫn bị lỗi thì bạn có thể dùng bản portable tại: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hay có thể dùng chrome plus tại :Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình thấy bản này cũng khá hay đấy, lại có cả bản càivà portable luôn
By davidneilbui8488
#253523 devjl_kute Mình tải GC trực tiếp từ trang chủ GC, nhưng cài xong, tất cả đều ok, tuy nhiên, GC nó không hoạt động, cứ tải hoài mà vẫn không vào web được. Mình vừa thử lại rất nhiều lần.Ai giúp mình được k? Thx nhìu Tải vô tận luôn hay là 1 lúc sau thì báo kiểu như không có mạng :s

Bạn kiểm tra lại proxy của GC xem có bị đổi gì không
Ketnooi đề xuất: